Chào mọi người!

Thật sự mình không rõ có phải tình yêu nào rồi cũng nhạt đi không hay là anh ấy đã không còn yêu mình nữa.

Mình và anh quen nhau cũng hơn 3 năm rồi, lúc mới quen, anh ngày nào cũng muốn gặp mình, nhắn tin trò chuyện rất nhiều. Mình khó tính, nóng tính, hay giận nhưng mỗi khi mình giận anh đều làm hòa trước, giải thích để mình hiểu. Nhưng mình cảm nhận được tình cảm ấy ngày càng nhạt dần. Thời gian yêu nhau bọn mình hay cãi nhau, anh cũng làm mình buồn rất nhiều nhưng nghĩ đến những tình cảm trước đây mình đã bỏ qua hết mà tiếp tục bên anh. Nhưng gần đây anh không còn sang gặp mình nhiều nữa, chỉ cuối tuần mới gặp thôi. Những khi mình giận, anh cũng không màng giải thích hay làm hòa, anh chỉ im lặng, mặc kệ mình. Bọn mình hay cãi nhau hơn, hay chiến tranh lạnh hơn. Anh bảo anh mệt mỏi vì mình quá kiểm soát anh, vì 2 đứa cãi nhau rồi chia tay hoài khiến anh không thấy được tương lai của bọn mình. Mình không rõ tình cảm của anh hiện giờ ntn, mình cảm nhận được anh không còn yêu mình nhiều nữa. Dù anh vẫn cố gắng nhắn tin, gọi điện mỗi ngày nhưng mình thấy tình cảm cứ nhàn nhạt thế này khiến mình mệt mỏi. Hôm qua mình bảo tạm thời đừng liên lạc thì anh hỏi giờ mình muốn thế nào, tiếp tục hay thôi, dứt khoát luôn đi chứ cứ kiểu giận dỗi trẻ ranh thế này khiến anh mệt mỏi lắm. Mình trách móc thì anh bảo bọn mình dừng lại đi. Là mình sai, mình đòi hỏi nhiều hay vì tình cảm của anh đã khác vậy?