Chào các chị em, mình năm nay 28 tuổi và đang có bầu sắp sinh, hôm nay mình muốn được chị em cho lời khuyên về chuyện vk ck mình.Chuyện là vc mình yêu nhau 6 năm mới cưới được 2 năm, tổng thời gian bên nhau là 8 năm, trong quá trình yêu tuy có một vài chuyện ko vui xảy ra nhưng bọn mình vẫn rất hp kho ở bên nhau, để có đám cưới chúng mình trải qua nhiều khó khăn về ja đình, kinh tế, khoảng cách địa lý.

Cứ tưởng cưới được người mình yêu và có con thì cuộc sống của mình đã là viên mãn mình ko đòi hỏi j hơn, nhưng ko ngờ thời gian này nhà mình gặp nhiều biến cố, công việc cua mình ko thuận lợi, bố ck bị bệnh nan y ko bit sống đc bao lâu, đang lúc rối ren thì tình cờ đọc tn của ck mình phat hiện a ấy có bồ, mình tìm hiều thi họ quen và qhe cũng khá lâu rồi, cô bé còn rất trẻ sinh năm 90 thôi và ko bit ck minh đã có vk, họ nói chưa đi quá joi hạn.Dù rất đau khổ và bị ám ảnh vì thực lòng cũng ko bít họ có nói thật ko, mình buồn vì sau bao năm mặn nồng gắn bó mà a ấy lại phản bội, nhưng vì vẫn còn rất yêu ck, thương con, vì ja đình 2 bên mình chấp nhận tha thứ cho a ấy cơ hội sau cùng.Mình đa rất cố gắng đấu tranh với chính mình để có thê hàn gắn mối qhe này nhưng ck mình thì có vẻ ko mặn mà, dù a ấy nói chỉ do ham vui va tham lam nên mới ngoại tình, nhưng mình thấy a ấy mệt mỏi,gắng gượng bên mình, mình đã nói nếu k còn tình cảm với mình, nếu ơ bên người kia hp hơn thì mình ko oán hận để a ấy ra đi chứ mình ko chịu đc sự thương hại hay vì trách nhiệm mà cố ép phải ở bên mình, a ấy nói ko phải thế mà là do thấy cứ có khoảng cách với vk.

Mình thì nghĩ do ck mình ko còn yêu mình nên mới thấy co khoảng cách ấy, vì mình đau lòng thế còn có thể bỏ qua, mấy nay mình mệt mỏi khóc suốt, mình ko biết phải làm sao mới đúng nữa, tiếp tục chờ đợi trong mệt mỏi hay chia tay.Liệu ck mình có còn yêu mình nữa ko, hay vẫn ko quên được tình nhân, các chị e cho mình lời khuyên với.