Xin chào các chị (các anh nếu có) trên Webtretho!

Em là một chàng trai đang yêu và mong muốn được các chị trên diễn đàn giúp đỡ về chuyện này.

Số là em đang là sinh viên năm cuối và yêu một em gái đang học năm thứ nhất. Chúng em quen biết cũng được khoảng hơn 1 năm và chính thức yêu nhau tính đến bây giờ là được 5 tháng rồi.

Cô ấy hiền lành, dịu dàng, dễ thương (không phải vì em yêu cô ấy nên mới nói thế mà bạn bè và mọi người đều thấy vậy).

Tuy yêu nhau nhưng chúng em chưa bao giờ "vượt quá giới hạn" cả. Cách đây vài hôm, có một lần chúng em có cơ hội ở riêng bên nhau (ở nhà trọ của cô ấy) chúng em có hôn nhau và tay em đã "lần mò linh tinh" (có đi qua chỗ "nguy hiểm" trên người cô ấy). Sau đó thì cô ấy dừng lại, má đỏ bừng, nóng rực. Em biết lỗi và đã xin lỗi cô ấy. Sau đó chúng em ra ngoài đi dạo, em thấy cô ấy không được thoải mái như mọi khi nữa.

Sau hôm ấy, cô ấy nói với em là bị ám ảnh về chuyện đấy. Rồi sau đó mọi chuyện lại bình thường.

Đến hôm trước, em dò hỏi cô ấy về chuyện bị ám ảnh đó. (Lúc này thì tâm trạng cả 2 đang vui vẻ.) Sau một hồi thì cô ấy nói ra là sau hôm đó cô ấy đã thủ dâm. Em thấy hơi bàng hoàng. Em gặng hỏi thì cô ấy nói ra rằng cô ấy biết như vậy từ khi còn học cấp 3. Là con gái nên cô ấy hơi thấy xấu hổ nhưng cô ấy cũng có tìm hiểu và thấy nếu không quá lạm dụng thì không có ảnh hưởng gì xấu cả và thậm chí còn nói rằng "nhiều bạn gái cũng thế" và kể rằng người bạn thân của cô ấy cũng vậy.

Thực sự em rất bàng hoàng. Em vẫn nghĩ cô ấy là một cô gái ngây thơ, không biết gì. Sau đó em cố tỏ thái độ bình tĩnh và coi như không sao cả. Nhưng em vẫn thấy làm sao đó trong lòng. :(

Khi về nhà, em đã tìm hiểu về thủ dâm ở con gái, tuy biết rằng nếu điều độ thì không có ảnh hưởng gì nhiều và dù em, là con trai, cũng có thủ dâm, nhưng đối với con gái, không hiểu sao em lại khó chấp nhận đến vậy? Có phải em hơi ích kỷ không? Liệu con gái bây giờ thủ dâm có phải là phổ biến không? Hay là chỉ có người có "ham muốn cao" mới vậy? Con gái mà như vậy thì có ảnh hưởng tới chuyện sinh hoạt cũng như sinh con sau này không ạ? :(

Em xin cảm ơn mọi người trước ạ.

Em trai ngốc.