Em năm nay 23t, đã đi làm và dự định cuối năm sau cưới. Bạn trai em bằng tuổi em và chúng em đã có quan hệ. Vài lần trước em có phát hiện ra bạn trai thường xuyên lên mạng xem phim xxx và các diễn đàn phim xxx. Chuyện sẽ chẳng có gì đáng nói nếu như trước kia lúc mới yêu em anh ấy nói với em rằng anh không thích xem phim xxx, và mấy ng chỗ làm của anh ấy rủ anh ấy xem nhưng anh ấy không xem. Rồi em bắt gặp anh ấy xem phim xxx vài lần, rồi vài lần hứa hẹn anh sẽ cố gắng hạn chế. Em ép là hứa thôi hẳn chứ không hạn chế. Em không muốn chứng kiến việc này thêm nữa. Nhưng dạo gần đây em phát hiện ra anh ấy lên mạng tìm kiếm rất nhiều. Anh ấy gia trưởng và còn có bạo lực với em nữa. Em yêu anh ấy nhưng em cũng không hiểu sao em có thể duy trì cái thứ tình cảm ấy đến tận 2 năm nữa. Anh ấy bảo em làm mất mặt anh ấy trước mặt bạn bè, nhưng trước mặt bạn bè anh ấy cũng đâu giữ thể diện cho em??? Thậm chí còn đuổi em ra khỏi phòng. Em cảm thấy mình không được tôn trong. Mặc dù bình thương vẫn rất cưng nựng em nhưng cứ có chuyện gì không vừa ý anh ấy lại như một người khác vậy, con người ấy khiến mức mà khiến em ngỡ ngàng. Em phải làm sao đây???