Em và BF yêu nhau cũng được một thời gian rùi. Qua cảm nhận của em thì BF em rất yêu em, những lúc hai đứa không ở bên nhau anh gửi tin nhắn rất tình cảm, yêu thương nhớ nhung thắm thiết. Những ngày cuối tuần thì hầu như dành trọn vẹn cho em, chăm sóc em lắm. :Smiling:

Nhưng có một chuyện em cứ thấy ấm ức là khi ở cạnh nhau thì anh lại không nồng nhiệt với em như trên tin nhắn hay điện thoại đâu. Cứ lạnh lạnh kiểu gì ý. Hai đứa gặp nhau vẫn ôm hôn nhau, nhưng không được nồng nhiệt như em muốn hoặc như tình cảm anh ý thể hiện bằng tin nhắn. Dường như anh không thích thể hiện tình cảm khi ở bên em, trong khi em lại thích ôm ấp, quấn quýt bên người yêu. Em cũng thường trách móc anh nhiều lần về chuyện này, anh cũng hứa hẹn là sẽ cố gắng thay đổi nhưng nhiều khi em găng lên thì anh lại khăng khăng bảo bản tính của anh thế rồi, không thay đổi được. Trong khi trên tin nhắn thì anh lại rất tình cảm, nồng nàn nên những lúc xa nhau đọc tin nhắn của anh em hạnh phúc lắm, mà lúc gặp nhau thì em lại cứ bị ức chế bởi sự lạnh lùng của anh. :Sad:

Theo các anh/chị thì em nên làm gì để anh thể hiện tình cảm nhiều hơn khi ở bên em? Liệu có phải đàn ông không thích thể hiện tình cảm khi ở bên người yêu không? :Thinking: