Mình đang học một lớp buổi tối tại Trung tâm. Và mình đã thích Thầy giáo của mình. Và mình cũng đã viết email cám ơn Thầy vì bài giảng hay, cũng quan tâm hỏi thăm sức khỏe Thầy. Và Thày cũng trả lời mail lại mình cám ơn sự quan tâm của mình. Và rồi mình lại viết một cái email nói trong quá trình học có gì thắc mắc mình hỏi Thầy được không và cũng hỏi thăm sức khỏe Thầy vì Thày bị bệnh. Nhưng không thấy Thầy trả lời. Giờ không học môn Thầy nữa nhưng vẫn gặp Thầy vì Thầy dạy ở lớp bên cạnh. Mình gặp Thầy mà không dám nhìn Thầy vì ngại và cũng tỏ ra lạnh lùng. Nhưng mình có cảm giác Thầy cũng nhìn trộm mình( giác quan phụ nữ cho mình biết), mà thấy Thầy cũng không được tự nhiên lắm. Quy luật của trung tâm là Thầy giáo không được quan hệ hay nhắn tin yêu đương vì với học viên, nếu bị phát hiện là giáo viên bị đuổi liền. Mình có cảm tình với Thầy mà giờ không biết làm cách nào để tiếp cận Thầy hết và không biết làm sao để biết được Thầy có thích mình không? Các bạn cho mình lời khuyên nhé. Thanks các bạn nhiều