Năm nay mình 29 tuổi.

Mình đã lập gia đình và đã li dị.

Trước khi lập gia đình mình có một mối tình với một anh làm cùng công ty, anh ấy hơn mình 3 tuổi. Vì hoàn cảnh nên mình và anh ấy không đến được với nhau.Lúc mình đi lấy chồng anh ấy buồn lắm.

Hiện giờ anh ấy đã làm chỗ khác.Mình có nghe mấy anh chị cùng công ty mình nói anh ấy cũng có 1 lần cưới vợ,nhưng trước ngày cưới một tuần thì anh ấy chia tay chị đó vì chị đó cá tính mạnh quá, khi lập gia đình sợ không hạnh phúc.

Hiện giờ anh ấy vẫn chưa quen ai. Mấy anh chị trong công ty ( thân với anh ấy và thân với mình luôn), cũng có ý muốn mình liên lạc lại với anh ấy. Thỉnh thoảng cả nhóm có đi ăn trưa và mới anh ấy. Mình và anh ấy gặp nhau không có nói chuyện. Mình thì vẫn còn tình cảm với anh ấy. Nhưng không biết anh ấy sao? Mọi người nói mình gọi điện nói chuyện với anh ấy như những người bạn quan tâm đến nhau. Mình nhắn tin hỏi thăm anh ấy, anh ấy cũng trả lời. Mấy chị công ty nói mình nhắn tin rủ anh ấy đi uống cafe, hoặc nói chuyện hay nhắn tin hỏi thăm anh ấy, xem tình cảm anh ấy với mình như thế nào?

Giờ mình phải làm gì để biết được tình cảm của anh ấy đối với mình như thế nào để đừng mơ với mộng nữa các mẹ.

Hoặc có thể là bạn bè có thể rủ nhau đi uống nước nói chuyện mà không ngại ngùng gì cả.

Cám ơn các mẹ nhiều.:Rose::Rose::Rose: