Nick em cdvxt, các bác đừng mất công luận làm gì, để em nói luôn cho các bác nghe: "chán đời vì xấu trai". Vầng em xấu trai, em mặt mụn, em cận thị, em trán dô. Xấu nên em chẳng tìm đâu ra gấu. Đợt này em đang học lại, ở lớp học lại em có thấy một cô bé, người ngợm chân tay thì ổn, nhưng mặt thì có khi còn nhiều mụn hơn em, phải nói là chi chít như gai mít. Nhưng mà em thầm nghĩ, mặt kia mà hết mụn có khi ổn, rồi em bắt đầu tưởng tượng, mụn nhọn thế kia chắc cũng chả kén cá chọn canh lắm đâu, hơn nữa hai đứa cùng mụn có khi tâm hồn lại dễ đồng điệu. Em ấy sẽ đổ, và mình sẽ thuyết phục em ấy là khi "ấy" đều đặn sẽ chữa được mụn, và sau đó là những tháng ngày trường kỳ xếp hình chữa mụn khi thì ở phòng em, khi thì ở phòng em ấy, và khi thì ở một cái nhà nghỉ Hương Lan, Bích Ngọc nào đó, hà hà. Mang trong mình giấc mộng xuân tiêu ấy, buổi tối về em hăm hở lục tung fb của bọn trong trường lên để tìm fb của em ấy. Em tìm được rồi, nhưng mà tình trạng là "đã kết hôn" với thằng bỏ mẹ nào ấy, mà thằng ấy mặt không mụn, em thua. Đấy, em đã chọn gái vừa xấu vừa học dốt (rõ là học dốt thì mới phải học lại), thế mà vẫn đếch đến lượt mình, số em nhục quá phải không các bác. Em hận những thằng mặt không mụn.