TÌnh hình e muốn các chị em và mẹ của các bé giúp e với

Thật ra e cũng đã tự tìm câu trả lời cho mình nhưng mà sao thấy như thế ác thế á

E mới bit anh được 2 tháng thôi thi thoảng đi chơi thì anh tốt tính tuy nhiên không khéo lắm mặc dù anh nhiều tuổi rồi anh sinh năm 1976 mà,á mà anh này thỉnh thoảng đệm lót nữa á,đi ăn thì thấy hơi vô duyên nữa bala bala ....

anh nói y mình mà mình chẳng có tý cảm xúc nào hét á, mà mình lại không giám bảo là không cảm xúc chỉ gám nói là trẻ con với chưa muốn xác định gì đang muốn giúp kte cho bme.Còn với anh ,con mắt quan sát của anh thì anh biết mình ít tuổi nhưng chín chắn ạ (mình sinh năm 91 thôi )

Hôm nay anh bị đi chơi với mình ,lúc về bị cảm mình mang anh vào nhà nghỉ lấy thuốc và cao và dầu cho anh xong thì về không dám ở lại vì sợ lắm .Mình về tới nhà thì anh gọi điện lại cho mình kêu nôn khan ra mà mình không giám sang nữa (vì gần 12h rồi )

không biết mình làm như thế đúng không nữa,về mà thấy lương tâm mình cắn dứt lắm

Anh nhiều tuổi nên chắc cũng chẳng yêu chơi bời như tuổi teen đâu ạ, mà yêu anh này thì mình thấy không thể là một ng chồng tốt được vì anh này sống hơi khép mình và bù khú hơi nhiều đó hi.

Mọi ng cho hỏi cái mình không yêu anh tì nói sao cho anh hiểu vậy,