Ngày xưa em đk cái nick này cho mẹ dùng, bây giờ thì em dùng, nếu có bạn mẹ em mà thấy thì đừng thắc mắc ạ.

Chuyện là em 24 tuổi, em lùn lùn, béo béo, túm lại là không xinh và hơi xấu xấu, chỉ được nước da trắng thôi. Em nói chuyện với con trai thì cũng hơi có duyên, em lại hay cười nói, mặc dù em bị vẩu nhưng theo nhận xét của đồng nghiệp thì đều nói là em dễ thương. Vì thế mà khi em nói em chưa có ng yêu thì ai cũng bảo là em nói dối, một mực khẳng định là "em thế này làm gì có chuyện chưa có người yêu!" "Em thế nọ các anh chạy theo chẳng kịp chứ làm gì có chuyện chưa có người yêu!" ... Em không biết là họ không tin thật hay là họ nói đểu em nữa, vì em cũng tự xác định là mình hơi bị kém về ngoại hình.

Em buồn lòng lắm, vì không ai tin em cả, trong khi em ế chỏng ế chơ. Nói ra thì xấu hổ chứ 24 năm rồi em chưa có biết yêu là gì luôn. Trông em cũng khá là trẻ con, nhìn giống 14 hơn là 24, người chín chắn thì thấy mình trẻ con mà trẻ con thì nó biết mình là gái già nên em thấy khá là mông lung, không biết tình duyên em nó trôi về đâu...

Nhân tiện đây em cũng nhờ các bác tư vấn cho em, em chưa biết gì nên gà mờ lắm, có phải con trai đối xử tốt với mình hơn người khác thì là người đấy thích mình không ạ? Dù anh này cũng tốt với những người khác nữa, nhưng em có cảm giác đặc biệt là anh ấy tốt với em hơn một xíu xíu, là thế nào nhỉ các bác nhỉ?