Em yêu anh ấy 6 năm rồi, 4 năm yêu xa, 2 năm anh ấy vào sg làm việc để gần em, nhưng do tính chất công việc không dc tốt anh ấy lại đổi công việc ra Vình Phúc làm việc mới với sếp mới là bạn thân của anh ấy. Lại yêu xa, chán nản thật, nhưng chưa có cơ hội cưới đâu, phải để anh ấy ổn định công việc đã rồi 2 đứa mới để dành tiền cưới. Nhưng mà chán 1 cái là bạn bè anh ấy, ngay cả sếp với đều là loại người có vợ có con rồi mà vẫn lăng nhăng gái gú bên ngoài. Anh ấy ở cùng nhà với sếp ở Vĩnh Phúc để đi làm (vợ sếp ấy ở trong sg có việc làm riêng từ từ mới thu xếp ra HN), nhưng suốt ngày em cứ chất vấn anh ấy kiểu như "anh ở cùng nhà vậy, lại làm kinh doanh, chắc suốt ngày nhậu nhẹt bia bọt bia ôm để tiếp khách, mà sếp anh cũng thuộc dạng gái gú nữa thì nếu rủ anh matxa bia ôm chắc anh sao dám ko đi vì sĩ diện nữa,em ở đây chắc lên cơn đa nghi quá, làm sao đây...." thì anh ấy nói bản chất công việc kinh doanh là phải thế, phải quan hệ để kí hợp đồng, ảnh còn nói đàn bà đừng biết nhiều quá đâm ra khổ, số ai khổ là khổ, số ai sướng thì sẽ sướng, rồi tại vì vợ sếp hay ghen tuông quá nên sếp đâm ra chán mới đi gái gú (nghe tào lao thật, đi gái gú ng ta mới ghen tuông chớ)....bla bla...nghe phát chán...Mất lòng tin quá, nhưng em đang rất yêu, có ngược đời lắm không:RollingEy: