"Chồng ta áo rách ta thương

Chồng người áo gấm xông hương mặc người"

Mạn phép diễn đàn,nhờ diễn đàn cho mình gửi lời cám ơn đến ông xã lời cám ơn chân thanh nhất

Chồng mình như thế nào?có đẹp không?có giỏi không?mà phải đem khoe?

Không,chồng mình không đẹp,cũng không giỏi.Vậy thì mình khoe chồng vì lý do gì?khoe là khoe sự yêu thương của chồng đối với mình..

Mình mang thai mới được 31tuần đã phải nhập viện vì nước ối quá ít..suốt 1tháng trời nằm viện anh luôn túc trực bên mình,vừa chăm sóc vừa động viên,mặc dù mình biêt anh cũng rất buồn vì đó là đứa cháu đầu tiên trong gia đình và lại là cháu đích tôn..suốt thời gian nằm viện,trong phòng mình là người nằm lâu nhất,những chị ở chung phòng và người nhà ai cũng khen và nói mình may mắn vì chồng thương quá trời!sanh xong có lẽ do sanh non nên mình không có sữa,anh lại phụ mình chăm sóc con,ngày ngày anh mang cơm vào tới tận giường,giặt tả cho con,giặt luôn quần áo"dơ" của mình..thương vợ không được ngủ ngon thỉnh thoảng anh lại gianh chăm con để vợ được ngủ ngon giấc,mặc kệ có ngừơi nói"đội vợ trên đầu".mình biết được xót chồng nhưng anh lại cười"kệ họ"..nhiều đêm giật mình thấy anh cho con uống sữa vừa cho vừa ngủ gục thấy thương chồng quá!

Cám ơn!em yêu anh rất nhiều ông xã"ma nhét".

0362.3.7.2..

Mình biết trên thế gian này còn rất nhiều người chồng yêu vợ và còn rất nhiều người chồng đáng được khoe..

Vậy!các chi em hãy cho mọi người biết chồng mình tuyệt như nào và xem như đó là lời cám ơn của mình đến"người ta":)