Chuyện của mình là một chuyện cũ rích, mình cũng đã từng đọc những chuyện tương tự như thế này trong diễn đàn nhưng mình cũng giống mọi người có chuyện buồn muốn post lên đây cho nhẹ lòng. Mấy hôm nay mình sống trong một tâm trang thật buồn, mới chỉ là buồn thôi mình chưa dám gọi là đau khổ vì chắc là điều đó sẽ đến trong một ngày nào đó. Chuyện là thế này, thỉnh thoảng khi vào hòm thư để checkmail, mình lại thấy mình vào hòm thư của ông xã. Máy nhà mình vẫn thế, mình cũng không hiểu sao, có lần cả ông ấy ở đấy mà mình vào check vẫn thấy dang ở trong hòm thư của ông ấy. Đáng nhẽ phải thoát ra, thì mình lại nhìn thấy một cái thư gửi đến từ DN nên mở ra xem. Mình thật sự bất ngờ vì cái thư đó là của một bạn chát của chồng, cô này ở HP viết cho chồng mình những lời có thể nói chưa có gì quá đáng, chưa nhớ nhưng yêu thương nhưng cũng có thế nói là nhiều tình ý kiểu như:" tình trong như đã mặt ngoài còn e". Đại để kiểu như: mấy hôm nay không lên mạng, không được nhìn thấy anh, cảm ơn anh vì đã là người bạn tốt của em, nói chuyện với anh em thấy rất vui, thoải mái, khi nào anh đến HP thì em sẽ dẫn anh đi choi phố phường, đi xem phim, đi ăn những món khoái khẩu v.v...Qua thư thì mình cũng hiểu chồng mình và cô ấy có thể chưa gặp nhau, chồng mình hình như cũng không viết thư lại nhưng có lẽ vì hai người vẫn gặp và chat với nhau hàng ngày nên cũng chẳng cần viết lại.Mấy hôm nay, khi đọc được bức thư mình thấy buồn lắm, và cũng thấy một cái gì đó đã rạn nứt. Mình vốn rât tin chồng, vì bình thường chồng mình cũng là người ít nói, sống có vẻ khô khan nói năng cũng không đươc chau chuốt lắm nhưng rất tận tình với mình, có thể gọi là chiều chuộng mình. Trước kia mình đã chọn anh ấy vì thấy anh ấy là người đáng tin. Nên bgio mình thấy được bức thư này thì mình rất bất ngờ. Mấy hôm nay mình rất buồn, mình chỉ ít nói chuyện với chồng hơn mà hình như là cũng không muốn nói. trước kia, nếu có chuyện gì bực mình mình thường nói toặc móng heo ra, nhưng trước việc này mình lại không muốn làm thế vì nếu có nói ra chồng mình cũng chỉ bảo là chuyện chat chít vớ vẩn..với lại mình cũng chẳng muốn mang tiếng lại đi ghen với nhưng cô gái trên mạng. mà mình cũng chẳng thấy ghen chỉ thấy buồn vì một niềm tin đã bị rạn nứt thôi...Mà mình cũng chẳng biết làm gì, bình thường hai vợ chồng đang rất vui vẻ, hạnh phúc thế mà bgio tự nhiên mình thấy chẳng còn muốn nói chuyện gì với chồng nữa.