Mọi người ơi cho mình hỏi: 1 người được làm mai mà gia đình 2 bên đều biết nhau và qua nhà lẫn nhau. Sau đó mình nghe được là người đó cũng có ý thích mình. 2 đứa nhắn tin nhìu và anh ấy luôn là người chủ động nhưng mình không thích lúc đầu. Sau đó mấy ngàyn có đi chơi chung với nhau 1 lần cứ tưởng là người đó không thích rồi nhưng lại cứ chủ động nói chuyện với mình nên mình nghĩ là cũng thích mình rồi. Nhắn tin gọi điện chia sẻ hình ảnh cho nhau. Nhưng ngày hôm đó là khoảng được 1 tuần mình và người đó biết nhau sáng vẫn chủ động nhắn tin cho mình nhưng đến trưa mình thấy rất nhớ người đó vì không hỉu bận công chuyện gì mà binh thường hay hỏi thăm này nọ mà bây giờ lại im ru. Mình mới gửi tin nhắn thoại là: " Sao em thấy nhớ anh quá" xong người đó mặc dù nhận được và nghe rồi nhưng không thèm nhắn tin trả lời mình mà đợi đến tối về và nhắn : " anh đi nhậu mới về" mình hỏi có nhận được tin nhắn không sao không thấy trả lời thì người đó nói trời mưa to quá nên khôg nhận được nghe đến đây mình tức lắm và không nói chuyện nữa. Sau đó nhắn tin mình cung chúc này kia bình thường. Nhưng không hỉu sao lại lạnh nhạt với mình luôn. Mình gọi điện không trả lời còn chặn luôn số điện thoại cho mình hỏi khi con gái nói câu em nhớ anh quá khi mới gặp người đó được 1 tuần thì sẽ bị nghĩ như thế nào?