Chuyện là vầy,

Em sinh năm 93, cao 1.63, nặng 50kg, dáng người vựa vặn có chút ngoại hình.

Em nói thật mong mọi người đừng cười em,

Em và bạn trai quen nhau 4 năm, 2 đứa có ý định cưới và dọn về sống chung với nhau được gần 1 năm nay rồi, cũng đã báo 2 bên gia đình tháng 2/2021 bắt đầu tiến hành lễ dạm hỏi theo đúng nghi thức.

Lúc quen nhau thì tuần nào cũng gặp và cuối tuần đều thân mật vui vẻ với nhau,

Nhưng gần 1 năm nay về sống chung, em với bạn em ko còn gần gũi với nhau nữa, lý do từ phía bạn em và em đang rất lúng túng, bạn em ko thích ngủ với em. Em đã gồng mình gần 8 tháng rồi, nay gồng hết nỗi em muốn chia tay, nhưng em cần mn ai đã trả qua cho em lời khuyên

Em phát hiện cách đây 2 tháng, bạn em thích coi phim khiêu dâm, và tự xử trong tolet thôi.

hình ảnh

Bạn em thú nhận với em việc đó, nhưng em nghĩ chắc tại bạn sợ bầu bí, giữ cho mình nên em thôi. Yêu cầu bạn đó bỏ việc đó đi, bạn cũng hứa với em như vậy, nhưng đến bây giờ em vẫn thấy bạn như vậy, cách 2-3 hôm lại có mùi tinh trùng trong tolet, em thật sự muốn phát điên, bạn nằm với em mà bạn ko 1 nụ hôn, ko có bất cứ hành động gì.

Em hoang mang quá, mỗi lần em phát hiện như vậy em tức nghẹn trong lòng,

Thật sự em không biết vì sao, em thường hay tủi thân trong đêm, em không biết phải xử lý thế nào.

Em là đứa rất bình thường, 1 tuần 1 lần sex với em là đủ rồi, riết rồi em nghĩ thôi chia tay cho xong rồi, chớ sống lúc nào cũng vầy em chết sớm mất.

Mọi ngừoi ơi, có ai đã từng như em, cho em xin lời khuyên ạ, em thật sự hoang mang...