Một tuần trước mình gọi điện thoại mà người yêu đột nhiên trả lời rất lạnh nhạt, cũng ko còn xưng hô anh-em như mọi khi nữa. Nên mình qua thẳng nhà để gặp (lúc đó khỏang 10h30 tối), đợi 1 tiếng thì anh về. Bắt đầu cằn nhằn mình qua kiểm tra, ko tin tưởng thì chia tay đi... Mình trả lời là em ko nói em nghi ngờ anh gì cả, em thấy anh lạ lạ nên qua thăm anh thôi mà. Rồi anh ấy nói bây h bận làm việc, sau đó bận chơi game, kình qua khuya thế sao có thời gian đưa mình về dc... Rồi anh ấy bắt đầu làm việc, nhưng làm ko dc, nói là vì mình ở đó đợi cãi nhau nên ảnh suy nghĩ ko ra, căng thẳng quá... Tự lấy tay đập đầu, la hét,... Xong lao vào đánh mình, tát mình, rồi đập mình bằng gối, sau đó anh ấy bật khóc... Đây là lần đầu tiên anh ấy đánh mình và cũng là lần đầu tiên anh ấy khóc....

Tối đó 2h khuya sau khi xong việc thì anh đưa mình về, năn nỉ mình hãy chia tay đi, mình làm anh căng thẳng và mệt mỏi quá.

2 hôm sau anh có nhắn tin hỏi mình có bị bầm chỗ nào không, và xin lỗi. Mình ko trả lời vì không biết nói j, mình ko thấy đau vì bị đánh bằng đau lòng... Tới giờ này cũng không thể tin được là anh nhẫn tâm đánh mình. Có lẽ đã hết yêu thật rồi mới có thể đánh được như vậy?

Đến nay đã 1 tuần rồi, anh ko nhắn thêm, mình cũng ko liên lạc... Vậy có phải đã thật sự chia tay rồi không hả mọi người????