Em là 1 đứa con gái cái gì cũng bình thường, từ mặt mũi đến chuyện học hành, tính cách có phần hơi khép kín, bảo thủ nên đến giờ sv năm cuối rồi vẫn làm thành viên thường trực của hội FA ạ.

Nhưng mà em có một cái tội rất lớn, cực kì lớn, đó là tội tò mò, em tò mò đủ thứ chuyện trên trời dưới bể, từ tâm linh đến khoa học, từ âm nhạc nghệ thuật đến ăn uống ẩm thực...., nói chung là bị chứng "nghiện" thông tin ạ. (em nghĩ do tính cách hướng nội với FA lâu ngày nên đầu óc mới như vậy)

Chuyện chỉ vậy thôi thì chẳng có gì để nói, nếu như 1 ngày xấu trời nọ em không hướng sự tò mò của em về ....sex.:(( Mục đích chính của em là tìm hiểu thông tin thôi ạ... nhưng khi em click vào trang web mà mọi người ai-cũng-biết-là-web-gì-đấy thì........mọi thứ trong mắt em dường như sụp đổ. Bao nhiêu niềm tin, mơ mộng vào tình yêu đích thực (đến giờ vẫn chưa tìm được) bay biến sạch, đạo đức, hay sự chung thủy, chân thật, trân trọng phụ nữ....gì gì đó thành ra vô nghĩa :(((( Huhuhu thú thật là em rất sợ, rất shock, làm sao ra đường có thể tin vào đàn ông nữa đây??? Đàn ông tốt, chung thủy hình như chỉ có trong phim ảnh với tiểu thuyết thôi ???? Em rất rất sợ bị tổn thương, tâm lý em không vững, gặp chuyện gì cũng phải mất rất lâu mới có thể nguôi ngoai. Em chỉ muốn hạnh phúc của một người con gái bình thường, nhưng thời buổi bây giờ, hình như cái ước muốn đó thành ra quá viễn vông, quá cao xa rồi ???