Chào các anh chị , em hiện đang là sinh viên đại học năm 4 , em sống tự lập và kinh tế tương đối cũng tự nuôi bản thân mình được . Tiêu để là điều em đã băng khoăng tự nhốt mình vào phòng 1 thời gian dài để suy ngẫm phải chăng em đang mơ hồ quá . Mong có thể các anh chị đi trước có thể chia sẻ cùng em vì em ko biêt tâm sự cùng ai ..

Năm nay tuy đã 23 tuổi , sống từ nhỏ trên sg và ngoại hình ở mức xinh đẹp . cũng đã trải qua nhiều mối tình đau lòng , tan vỡ trước đây , tương đối những người em quen trước đây là doanh nhân việt kiều cũng có nhưng ko đâu vào đâu cũng ct . Làm cho em bất cần với tình yêu . Và 1 điều là em chưa bao giờ sex với ai dù trải qua nhiều mối tình . Em thuộc gia đình gia giáo , ăn học đàng hoàng , ko bar , ko tụ tập , ko chơi vời , chỉ đi học sau đó về buôn bán nhỏ rồi ở nhà chat chít .
:D

- Tình cờ chat trên mạng em gặp được 1 người đàn ông tây , anh ấy 28 tuổi , rất đẹp trai , người Anh và hiện đang là thầy giáo dạy ở sg . anh ấy rất khó tính , mới đầu chat chat ko nói với em , em thấy quê nên block nick , ai ngờ block 10 lần anh ấy add lại 10 lần và hẹn em đi uống cà phê . em nhận lời ! hihi

- Lần dầu gặp anh ấy ăn mặc lịch sự và đẹp trai lắm , thật sự mà nói là rất đẹp . anh ấy rất thích em và hẹn em đi chơi vài ngày sau đó ( tiếng anh của em thì tệ lắm ) nhưng anh ấy vẫn cố gắng nói cho em hiểu . Thừờng tụi em hên hò đi ăn , uống , xem phim và anh ấy thường nhắn tin cho em mỗi ngày nói thích em , có lần anh ấy còn nói '' thích em nhiều '' . cũng 1 tháng . Sau đó đến ngày lễ quốc khánh , anh ấy hẹn em đến nhà anh ấy để nấu ăn cho em ăn , Hôm ấy anh ấy chở em đi xem phim , chơi sau đó chở về nhà anh ấy , anh ấy mua sẵn tất cả vật liệu làm đồ ăn cho em , anh ấy làm món ăn nước anh cho em ăn nữa . Lúc lên phòng của anh ấy , anh ấy đã đè em xuống giường ôm và hôn em rất lâu ,nhưng ko sex . Sau lần đó , về nhà anh ấy nhắn tin nói muốn sex với em , em ko đồng ý và bày tỏ về phong tucj của vVN là cưới sau đó sex . anh ấy ko hài lòng lắm . Vì vậy chúng em im lặng . có thể như là chia tay và anh ấy cũng ko nhắn tin em nữa .anh ấy nói '' sex là bình thường m nó làm cho tình yêu tốt đẹp hơn '' . anh ấy và em bất đồng quan điểm sau đó cả 2 im lặng .

- 1 ngày ko lâu sau đó anh ấy nhắn tin nói anh ấy vừa mổ ruột thừa từ bệnh viện về , anh lo lắng quá nên chạy qua nhà mua cháo , đồ ăn cho anh ấy . Nhưng khi qua lúc lên phòng thấy anh ấy bình thường có vẻ ko phải bệnh nặng lắm , ( hình như muốn dụ em qua nhà để quề thì phải ) hihi

- Sau đó tụi em quề được 3 ngày , em post hình em và anh ấy lên trang facebook của anh ấy , anh ấy tỏ ra nóng giận và unfriend cả nick em nữa , em rất tức nên block chia tay luôn hứa ko bao giờ quay lại . im lặng 3 tháng sau đó , em nhớ anh ấy nói anh ấy sẽ trở lại Anh để học tiếp master 2 năm , em nhắn tin và chúc anh ấy đi vui vẻ . anh ấy và em tâm sự 1 hồi anh ấy nói anh dự tính năm sau mới đi ( tức còn ở lại 9 tháng ) . qua 1 tháng chat , tụi em quyết định gặp nhau , nhưng lúc trước khi quen lần dạo đầu anh ấy ra đường ko bao giờ nắm tay em cả , NHưng bây giờ thì khác , luôn luôn nắm tay em . Nhưng lúc trước cách vài ngày là chúng em gặp còn bây giờ thậm chí nửa tháng anh ấy cũng ko rủ em đi chơi , luôn tìm cớ là bận , mỗi ngày chỉ nt 1 câu :'' have a nice day '' . em cảm thấy mệt mỏi với tình yêu này lắm , thật sự rất mệt mỏi . Em nói muốn 1 mối quan hệ lâu dài , anh ấy nói là tháng 8 anh ấy phải về nước , anh ấy dạy ở vn để dành tiền để trở lại Anh học master 2 năm , anh ấy ko hứa hẹn gì với em cả .

- Em cảm thấy mệt mỏi vì mối quan hệ này , em quen với anh ấy chưa có 1 món quà gì cả . Nửa tháng nay em và anh ấy ko gặp , em im lặng với anh ấy , anh ấy nt viber ko thấy em trả lời , sau đó nt dt e : have a nice day , e cũng chả hiểu anh ấy muốn gì ? Em ko biết giờ mình phải làm gì nữa , em thấy mệt mỏi lắm , em ko biết mình nên tiếp tục hay dừng lại ? Nếu anh ấy thích em , anh ấy đã ko nói sẽ đi !

- em trải lòng câu chuyện của em thật lòng mong anh chị có thể chia sẻ e vài dòng để em còn tình táo hơn với cuộc sống hiện tại ạ ! Em cám ơn anh chi nha !