Nối tiếp thành công từ offline Offline hội những người alone trong ngày valentine 14/2 tại Hà Nội chúng ta chuẩn bị chào đón ngày 8/3. Ngày quốc tế phụ nữ @};- @};- @};-

Ngoài lề tý, sao con gái lắm ngày thế nhỉ? :(( Cứ đòi quyền bình đẳng mà cái gì cũng dc ưu tiên 8-} 1 năm được tận 2 ngày của riêng mình =P~

Tình hình là dự kiến buổi off này, các mem nữ đi off ai cũng phải được nhận quà và hoa cho nó hoành tá tràng chứ phải không mọi người =D> Vậy nên mình lập topic này để xem ý kiến anh em thế nào? Theo ý kiến của kangta anh em sẽ có 1 buổi off nhỏ trước đó để chuẩn bị quà cho chị em.

Tuy nhiên 1 điều nữa là để ban tổ chức có được số liệu cụ thể nhằm công tác chuẩn bị được chu đáo hơn thì đề nghị mọi người phải đăng ký chính xác. Rút kinh nghiệm lần trước nhiều bạn đăng ký nhưng ko đi. Mà có nhiều bạn ko đăng ký nhưng bất ngờ kéo đến. Như vậy thì ban tổ chức chúng tôi sẽ ko kịp trở tay thay quần áo mất :))

Và bây giờ thì còn chờ gì nữa, cùng đóng góp ý kiến và đăng ký tham gia nào mọi người :>

Chú ý: Trên cơ sở mọi người vào thảo luận, mọi thông tin về buổi off như: thời gian, địa điểm, nội dung, số lượng mem tham gia sẽ được update sau. Những bạn tham gia off tích cực check topic nhé ^^

bằng 1 hình thức ấm cúng hơn và đầy ý nghĩa. vẫn hoa

với quà nhưng có thể là và

he he. ko bao giờ mất như quà thật b-)

anh em ai ủng hộ thì vote 1 phiếu nhá ;;)>bằng 1 hình thức ấm cúng hơn và đầy ý nghĩa. vẫn hoa

với quà nhưng có thể là và

he he. ko bao giờ mất như quà thật b-)

anh em ai ủng hộ thì vote 1 phiếu nhá ;;)>