Em đang gặp 1 vấn đề về tâm lí mà ko biết nên làm sao nữa,Các anh các chị đều đã là ng lớn nên e mong mọi người cho e lời khuyên nhé ! em cảm ơn ạ !

Chả là em và anh ấy.

1 Bắc ( là em - HÀ Nội ) và 1 Nam ( là anh ý - Sài Gòn nhưng anh ấy là gốc Phan Thiết )

Tụi em rất yêu nhau anh chị ak,thật ra mà nói,đó là first love của e nhưng chả phải vì e đã ct a ý tới tận 3 lần :d nhưng cả 3 lần ấy,tụi e đều có cố gắng đi tìm ng mới nhưng cả 2 đều thất bại và chốt lại là vẫn quay lại vì còn quá yêu...

Em đang rất lo vì anh ý là con trai duy nhất cả bên nội và ngoại nhà anh í và cũng là đích tôn của cả họ nhà a ý ( tương lai là trưởng họ í anh chị ak ), e thì ko ngại vấn đề mai mốt lấy nhau về thì e làm dâu trưởng.Cái e lo nhất là cả nội cả ngoại nhà a ý cực ghét người Bắc mà đích danh là nói là cực ghét gái Hà Nội :-|.Anh ý nói là e ko phải lo,ko phải sợ vì anh ý ko quan tâm đến cái chức đích tôn đó.Nói thì cứ nói chứ e ko nghĩ cũng ko đc.Lo quá anh chị ak nhưng cũng ko thể bỏ nhau chỉ vì họ hàng như vậy đc ... các anh các chị cho em lời khuyên nhé :-ss