Em năm nay 24 tuổi là thư ký. Trước giờ em luôn nghĩ, sau này người mình yêu sẽ là một người đàn ông chín chắn và thành đạt. Nhưng đời không như mơ, mà nếu có mơ em cũng không nghĩ là mình sẽ yêu một người nhỏ hơn mình tới hai tuổi, đây đúng là một cơn ác mộng đối với em. Em đang rất bế tắc nhưng không biết phải tâm sự với ai, em chỉ có thể lập ra topic này để kể hết mọi chuyện cho nhẹ lòng.

Em chưa bao giờ thấy người đó, chỉ tình cờ chat trên facebook. Em không nói chuyện nhiều với con trai nhưng vì thấy người đó nhỏ tuổi hơn em nên thấy cũng không vấn đề gì. Người đó là du học sinh bên Hàn, chỉ mới 20 tuổi còn em 22 tuổi. Ngày nào tụi em cũng nói chuyện trên facebook kể về chuyện xảy ra hằng ngày nhưng chủ yếu là em nói ( vì em có tính nói hơi nhiều ==”) nhưng hễ em mở miệng ra thì toàn là zai đẹp zới đồ ăn thôi nên hay bị la vì cái tật mê zai đẹp. Mọi chuyện sẽ không có gì nếu như em không nói giỡn với người đó những câu như không nói chuyện với em buồn lắm, chị nhớ em, chị thích em nhất …..