Chắc hẳn cũng có chị đã đọc post gần đây của em về 1 bạn trai Tây

Và thật tình cờ nhưng ko bất ngờ lắm hiện giờ em đang nắm rất nhiều thông tin (đã xác thực) về việc bạn này bắt cá chắc chục tay :))

Em đủ tỉnh để vờn bạn này nên mong các chị hiến kế để em chơi bạn này vài vố rồi đá bay

EM ko biết Post tình hình lên đây có tiện ko. Nhưng em định là sẽ tùy hứng và tùy thời tiết e sẽ chơi lại bạn này

Đêm qua e đã giận dỗi để đòi hỏi bạn ấy phải up ảnh 2 đứa chụp chung lên fb bạn ấy, nhưng ko đòi phải up mối quan hệ ;)) nhưng có nt riêng nói là rất vui nếu trl bạn của bạn ấy là cô gái trên ảnh là ng bạn ấy thích (biết chắc chắn b ấy sẽ ko nói thế nhg e cứ giả vờ ngu ;))

Hiện giờ e vẫn tỏ ra ko biết j và cũng có cảm tình vs bạn ấy, nhưng chưa đủ tin tưởng thôi

Gặp vẫn nắm tay + ôm hôn tạm biệt (chỉ dừng ở đấy) Đi cùng nhưng để cho bạn ấy thấy các MQH của e rất đáng nể ( quen nh người trong ngành giải trí từ nhg ca sĩ mẫu teen đến GĐ sx, GĐ các cty giải trí lớn)

Nhưng MQH đấy rất thân thiết gặp mặt đều ôm hôn :> (bạn ấy đã ghen)

Em thì ko care vụ bạn ấy với em thế nào nhưng giờ chỉ cần cho b ấy biết là b ấy thông minhh...nhưng em còn hơn bạn ấy chục cái đầu cơ =)))))