Vợ tương lai anh đã đi tìm em 31 mùa xuân)) Đường quá dài hay tại Anh ngốc quá nên vẫn chưa tìm ra chỗ em trốn ở đâu.

Thôi, Năm 2015 anh chịu thua rồi, em có thể ra khỏi chỗ trốn được rồi đấy. Đừng bắt anh tìm nữa anh sốt ruột và nhớ em lắm rồi không tìm nổi nữa đâu.((

Có một vài điều anh muốn thú tội với em. Đừng giận anh nhé

Chuyện là trong lúc đi tìm em, trên đường anh đã gặp 2 cô gái dễ thương (1 cô thời sinh viên đầy khốn khó và 1 cô thời anh mới chập chững những bước chân đầu tiên vào kinh doanh trên mảnh đất Hà Nội, mà anh cứ ngỡ đó là em nhưng mà không phải. Mỗi cô đã cùng anh đồng hành 1 chặng đường, để lại trong anh những kỉ niệm đáng nhớ và đáng trân trọng. Nhưng đoạn đường chung ấy đã kết thúc gần 2 năm. Có lẽ họ biết em đang chờ anh phía trước nên đã lui bước để dọn đường cho anh đón em về.

Đừng giận họ em nhé, đừng ghen với họ vì nhờ có họ anh sẽ biết cách cưng chiều em hơn, hiểu em sâu sắc hơn, giúp cho cuộc sống sau này của chúng mình thuận lợi hơn, ít những khúc mắc không đáng có hơn.

Anh cám ơn họ nhiều lắm và anh mong em cũng giống anh nhé.

Thôi, thư anh viết thế này thôi, mong em đang trốn ở đâu có đọc được thư thì về với anh nhé.

Yêu vợ nhiều!

P/S: Gửi bạn bè của tớ và của vợ tớ, giúp tớ loan tin này nhé.