Gửi anh!

Chồng tương lai của em! :x

Sao anh trốn em lâu thế? Anh trốn em hai mươi mấy năm rồi, em tìm hoài chưa thấy! [-(

Vì anh trốn em lâu quá, nên mẹ em suốt ngày càu nhàu thúc giục bắt em đi tìm anh.:((

Vì anh trốn em lâu quá, mà đi đâu em cũng bị hỏi “người yêu cháu làm gì?”; “khi nào chị cưới?”...Anh, anh đang làm gì? Bao giờ mình cưới hả anh? Họ cứ mặc định em có anh rồi anh kìa! b-)

Vì anh trốn em lâu quá, mà em gặp bao nhiêu rắc rối, bao nhiêu người hỏi, bao nhiêu người gán ghép, bao nhiêu bà mai ông mối xuất hiện...

Vì chưa được gặp anh lần nào, nên em chỉ biết tưởng tượng về anh! Anh trong tưởng tượng của em là chàng trai đeo kính thư sinh, thông minh hiểu biết, chân thành chung thủy. Đi theo hình tượng đó, em đã gặp được nhiều người, cứ nghĩ đó là anh, nhưng vẫn không phải anh ạ! :Embarrassment:

Anh, vậy rốt cuộc anh đang ở đâu? Liệu anh đang hóa thân vào 1 trong số những người xung quanh em chăng? Hay anh là ai trong số các bạn nam trên WTT này? Dù là ai thì em cũng mong anh xuất hiện đi anh Anh chỉ cần xuất hiện trước mặt em, những việc còn lại cứ để em lo! ;)

Em không xinh như Hot girl nhưng em cũng đủ đẹp để anh có thể tự hào với bạn bè! :Embarrassment:

Em không sắc sảo nhưng em đủ hiểu biết và thông minh, để con chúng mình sau này là con ngoan trò giỏi! ;)

Chân em không dài nhưng em đủ cao để với tới những cái cần với! ;)

Em có đủ tình cảm để chia sẻ cùng anh mọi đắng cay ngọt bùi! :p

Em có thừa chân thành và chung thủy để có thể gắn bó với anh trọn cuộc đời! :Embarrassment:

Em muốn anh xuất hiện, để ôm anh thật chặt và nói với anh rằng: “Anh trốn em lâu quá, em rất nhớ anh” Em muốn anh xuất hiện, để em có thể tự nay nấu cho anh những món anh thích, mua cho anh những bộ quần áo thật đẹp, chọn cho anh những chiếc cà vạt thật vừa! :Embarrassment:

Em muốn con đầu lòng chúng mình là gái, để con có thể trở thành người chị mẫu mực dạy dỗ và chăm sóc các em! :x

Em muốn con thứ chúng mình là trai, để lớn lên nó có thể bảo vệ chị gái thật tốt! :x

Em muốn thật nhiều thứ nhưng mong muốn lớn nhất là sớm tìm thấy anh!

Mong WTT đưa những dòng này tới anh, để anh có thể đọc được nó và xuất hiện trước mặt em! :Embarrassment::Embarrassment::Embarrassment: