P/S : Đây là bài diễn văn em gửi cho chàng đánh cá của em, trút xong nhẹ cả người

Em không nói nhiều nữa , GAME OVER đi nhỉ. Em biết là anh đang yêu hay cặp kè em nào đó ở nhà, cái này là chính xác, Hà Nội bé lắm và bạn bè em cũng không ít, anh đừng nghĩ em là con lừa :Thinking:. Em biết hết đấy. Anh biết là em nói đúng mà, thế nên một lần anh hãy thật lòng với mình đi. vì đằng nào cũng thế, có gì nữa đâu mà phải giả vờ.

Muốn em nói cho anh nghe không, anh đi chơi mà ko thể gọi cho em là vì có em khác kè kè bên anh rồi :Laughing: nên anh không thể gọi được. Lần trc không tự dưng mà e hỏi hè này anh có đi biển ko, và anh lảng đi ko trả lời :Laughing::Laughing: . chẹp, thần giao cách cảm à :Silly:

Em biết, anh chỉ muốn linh tinh với em, hay nói thẳng ra nhé, anh chỉ muốn xơi em xong rồi biến :Nottalkin:. Anh bỏ ngay cái ý định đó đi. Đừng để một chút tôn trọng cuối cùng em dành cho anh cũng bị vứt xuống cống. Em đây không có nhu cầu tìm bạn tình đâu, anh săn nhầm chỗ rồi

Đến giờ phút này thì em phải nói rằng, anh rất hèn, và anh rất đểu, cái này anh phải rõ hơn em . Thằng đàn ông đi bắt cá mấy tay không có tư cách và không bao giờ xứng đáng để em tìm hiểu chứ đừng nói là yêu.

Vậy nên, em thay mặt anh, GAME OVER . Nếu anh có tự trọng, thì em nghĩ anh biết mình nên làm gì. Đừng lải nhải mấy câu anh nhớ em , em về đây đi anh chứng minh cho em này nọ nữa nhé, rẻ tiền lắm. OK?

Nói đến thế này là hiểu nhau rồi nhỉ, cùng thế hệ cả mà, ngửa bài rồi nên đừng lèm bèm nữa nhé. Khuyên anh chân thành một câu, gieo gió gặp bão, rồi sẽ có ngày anh phải nhận lại tất cả những gì mà anh đã làm. Người như anh không đáng để em chúc một câu hạnh phúc, dù chỉ là câu cửa miệng. Với bản tính của anh, sẽ không bao giờ thay đổi đc, nên chúc anh sẽ tìm được người khốn nạn và đểu như anh. Ngưu tầm ngưu mã tầm mã, anh biết câu đấy đúng không?

Sau tất cả những gì em nói, thì có lẽ ra đường nhìn thấy nhau chưa ném đá nhau là may :Smug:Nhưng thôi, sự thật mất lòng anh ơi, biết lòng biết dạ nhau rồi, tránh nhau ra đi nhé :Laughing:

À, còn cái vụ hẹn hò gặp mặt ấy mà, đương nhiên là cũng trở thành điều không thể. Dành thời gian mà chăm sóc cho tình yêu của anh đi , khổ, nàng ấy mà biết anh vẫn đang à ơi và muốn cho một em khác vào tròng thì sẽ đau lòng lắm lắm

Thế thôi nhỉ, diễn văn dài quá rồi, chào thân ái và quyết thắng :Applause::Applause::Applause: