Em mới chỉ có lớp 10 còn nhóc chỉ mới có lớp 9, tụi em yêu nhau đã được một thời gian, tuy còn nhỏ dại nhưng em cảm thấy yêu nhóc thật lòng lắm, em cảm thấy không thể thiếu nhóc ấy được, ấy cũng nói là yêu em lắm nữa. Nhưng cho đến hôm nay, nhõ giận cha mẹ rồi bỏ đi, tìm đến em và nhờ em tìm cách cho đi lên tpHCM ở với anh trai, em thấy nhõ kể lể thì cũng thương quá nên giúp cho nhóc đi. Lúc đi rồi em mới biết được là đó không phải là anh trai mà là bạn trai của nhỏ, ba mẹ nhõ lo lắng rồi khóc lên khóc xuống thì em cũng cố gắng đi kiếm về. Sự thật là nhõ có bạn trai 2 năm rồi nhưng xa nhau lắm, từ lúc quen em nhõ cảm thấy vui vẻ hơn nên giấu em, bây h em biết được mọi chuyện rồi thì nhõ tới xin lỗi, rồi muốn chia tay với em. Cho đến hôm nay thì nhoc nt đến đề nghị cho em wen thêm một năm nữa, trong một năm đó nhõ hứa sẽ ko liên lạc với người kia.Vậy là sao, em thưc sự rất rối bời. Tự lúc quen nhau đến h, em đã dành hết cả thế giới của em cho nhõ, từ lúc đầu em đã từ chối một người để chạy theo nhõ, ấy hay buồn chuyện gia đình em cũng ráng làm cho ấy vui, ấy lạnh lùng em cũng ráng chờ đợi, không ăn sáng ngày nào để tiền lại để giúp cho nhõ, chõ nhõ đi chơi cho hết buồn, nhõ ko bao h cho em nắm tay hay đứng gần, em cũng không giận. Rồi lúc em đi kiếm nhõ về, em pãi đi phơi nắng từ sáng tới chiều liên lác với các bến xe xem coi ỡ đâu rồi, lúc về nhà thì mệt mỏi, 2 mắt bị viêm sưng híp, lúc đó em cũng vừa biết được sự thật phũ phàng như vậy, đã 2 ngày rồi, chuẩn bị qua ngày thứ 3 mà em chưa ăn cơm, em ngũ cũng không được, còn nhiều buổi lưu diễn trong CLB em còn chưa chuẩn bị tốt, em chĩ biết nằm một chỗ mà nước mắt nó cứ chảy quài, em yêu nhõ nhiều lắm, em phãi làm sao bây giờ, em bây giờ em muốn chết đi cho rồi, em không còn chút tâm trạng nào mà sống được hết, em buồn quá mọi người ơi, ai giúp em với...huuuuuuuu