chào mọi người vào khoảng 1 tuần trước em có lặn lội vào đây để viết 1 bài về làm sao để bạn gái củ bật đèn xanh lại cho em nếu anh chị nào cần biết thêm thông tin chi tiết thì ấn vào link này http://www.webtretho.com/forum/f187/lam-sao-de-ban-gai-cu-bat-den-xanh-lai-1956116/

em k dài dòng nữa em xin vào chủ đề chính luôn, em và bạn gái củ đã nói chuyện vs nhau và 2 đứa vẫn giớn vs nhau bình thường, 2 đứa học cùng lớp, chia tay nhau 2 tháng trước, em k dám đề cập lại vấn đề về việc 2 đứa quay lại vs bạn ấy em sợ bạn ấy bị đã kích, áp lực,... em đánh mất niềm tin bạn ấy dành cho em, em vẫn thấy bạn ấy còn quan tâm em mọi người à, em k biết làm sao để cho bạn ấy tin tưởng em và có tình cảm vs em như trước kia, mọi người có thể giúp em được k ạ, nhân tiện em nói luôn em 16 tuổi và bạn ấy 15 tuổi, 2 đứa học cùng lớp, em do làm khai sinh trể nên mới học cùng bạn ấy, em và bạn ấy quen nhau 8 tháng, tình cảm đối vs nhau cũng sâu đậm, đi đâu cũng có 2 đứa, học hành, đi chơi,...., do lỗi của em, nên mọi chuyện ngày hôm nay mới rối rắm như thế, mong mọi người chỉ đường lối cho em, em cảm ơn mọi người nhiều lắm :((:((:((:((:((, em còn thương bạn ấy nhiều lắm mọi người à, anh chị trên đây lớn tuổi và chửng chạt hơn em chắc nhiều cũng có chút ít kinh nghiệm về chuyện này, mong anh chị giúp đỡ ạ :((