Mình trông cũng khôi ngô sáng sủa, mới lên HN học tập được vài năm nay thì gặp 1 hoàn cảnh rất buồn cười. Có một bạn gái phát cuồng vì mình mặc dù mình ko quen biết bạn ý :| bạn ý gặp mình khi ở trường rồi thế nào mà mò ra được cả lớp của mình lại còn biết dc số đt của mình nữa chứ, bạn ý nói lần đầu tiên nhìn thấy mình đã thích rồi kiểu như là bị sét đánh ấy thế là đòi làm quen với mình. Khi biết mình cùng quê thì.......ngày nào cũng như ngày nào, từ sáng sớm đã nhắn tin hỏi thăm mình đã ăn sáng chưa :(, rồi suốt ngày nhắn tin hỏi thăm các kiểu làm mình phải tốn nhiều time để trả lời bạn ấy. Mình cũng ko dám có hành động gì làm bạn ấy buồn nên cứ vui vẻ nói chuyện thôi, trông bạn ấy cũng xinh xắn trắng trẻo lắm nhưng cái kiểu thích mình đến mức như vậy làm mình thấy cứ sợ sợ, chả biết có duyên nợ kiếp trước gì ko nữa. Mình chả phải hotboy, đại gia gì đâu chỉ được cái ưa nhìn thôi.

Tiện đây mọi người cho hỏi liệu có chuyện một ai đó mới gặp gỡ người khác giới lần đầu tiên đã yêu ngay rồi ko nhỉ ?