thưa các chị, chẳng là e với ny cũ yêu nhau được 2 năm thì năm ngoái bạn ý chủ động chia tay vì lí do hết yêu, e với bạn ý vốn là bạn chơi thân trong một hội gồm 8 đứa từ cấp 3 đến tận bây giờ bọn e vừa tốt nghiệp đi làm, giờ cũng được hơn 1 năm ctay rồi, e cũng nguôi ngoai rồi, thỉnh thoảng đi chơi chung cả hội e với bạn ý vẫn đối xử bình thường như bạn bè với nhau. em cũng thỉnh thoảng thấy nuối tiếc thôi chứ k thấy gì, cho đến hôm qua hội bạn em gồm 8 đứa rủ nhau đi chơi đầu năm. còn bạn ý lẻ xe nên bạn ý chở em vì tập chung ở nhà em. haizz đã 1 năm rồi e tưởng e đã quên bạn ý cũng gặp vài lần và cảm thấy bình thường rồi. nhưng hôm qua bạn ý chở e đi cảm giác như ngày yêu nhau vậy :(( làm từ tối hôm qa đến giờ tâm trạng em như ngày mới ctay :(( buồn qá. tự nhiên nhớ lại từng chuyện một từ ngày còn yêu nhau, hẹn hò, nói chuyện,..... trưa đi ngủ mà mơ toàn về bạn ấy. giật mình dậy mà khóc ầm lên luôn. quay lại cái cảm giác bị bỏ rơi đang sợ như ngày mới ctay :((((

Như thế là sao hả các chị. Phải làm như thế nào để dứt khoát quên đi bây giờ. em với bạn ý chơi chung với nhiều bạn nên cứ phải gặp suốt mỗi lần hội hè :(