Sau một thời gian la liếm wtt (ng ta la mình liếm), em thấy tình hình mục Tình yêu nhiều bác có tâm sự dằn vặt, buồn lòng vì chưa hoặc không tìm được 1 nửa còn lại của mình. Âu cũng là cái duyên nó chưa tới (tự an ủi vậy thôi). Nhưng theo ngu ý của em, nếu ta chỉ lên đây la và liếm nhặng xị thì cũng chưa đủ để giải quyết cái vấn đề phiếu cơm dài hạn. Em mạn phép được tung ra một cơ số hàng họ em đang nắm trong tay, thiệt tình mà nói "không ngon không giới"

Đám lâu bâu xung quanh em hiện có cả giai lẫn gái, nhiều thì không có nhưng ít thì cung cấp đủ số lượng và chất lượng có tem đảm bảo.

Trước mắt em xin phép đề mô vài em gái trẻ, học hành giỏi giang, mặt mũi ưa nhìn, con gái Hà Nội ngoan ngoãn, công ăn việc làm đầy đủ, nhà cửa bố mẹ đàng hoàng, sinh năm 86 có, 87 có, 85 có, 84 có. Ảnh ọt thì em bảo lưu quyền tư ẩn, bác nào nhiệt tình, em bố trí cafe ngay. Em cũng chả kiếm chác gì, chỉ vui cái lúc đi đám cưới quen cả dâu và rể thôi.

Còn về phần giai, em cũng có vài món đồ cổ cỡ 78, 79, KHÔNG HÂM nhưng tính phải nói là hơi khó, chất lượng hàng ra sao thì em nói chuẩn luôn. Không chơi trò "thịt mèo thay tiểu hổ". Sàn sàn cỡ 81, 80 cũng có vài ông, nhưng giai tầm đấy thì hay lả lướt công tác, các chị em nếu có nhu cầu, pm em để em bố trí timeline.

Hèm hèm, tàm tạm hàng hóa rao ra làm mồi thế, nếu topic có nhiều ng quan tâm, em sẽ collect thêm hàng để tập trung kinh doanh lâu dài, lấy cái phúc đức cho con cái sau này thôi chứ chả kiếm chác gì =))))

Mong các anh giai, em gái phản hồi tích cực để thớt ta ngày càng to và dầy, các đôi trẻ cafe liên tùng tục =D>