Tình yêu của em và anh đến thật nhanh nhưng ra đi cũng vội vàng. Em quen va yêu anh trong vòng 3 tháng. Anh ấy thật lòng yêu em và em cũng vậy. Ngày tết anh đã về quê nhà em chơi, Anh cũng dẫn em về nhà anh giới thiệu với họ hàng. Em biết 1 điều rằng anh thật lòng yêu em. Chúng em đã có những khoảng thời gian bên nhau thật hanh phúc nhưng cái ngày em dâng hiến cuộc đời mình cho anh cũng là ngày em bit rằng em là người đến sau. Trước khi đến với em anh đã yêu 1 ng con gái và bây giờ ng ta đã có bầu hơn 3 tháng. ng ta muốn cưới và sẽ không phá thai. Em đã khóc và anh cũng ôm em thật chặt và nói rằng Em đừng bỏ anh, anh sẽ nuôi con 1 mình chứ không bao giờ cưới ng con gái ấy. Anh đã ôm em khóc rất nhiều, nói chuyện vs em qua ĐT anh cúng khóc. em rất thương anh, rất yêu anh và em đã tha thứ, em tự nhủ em bất chấp tất cả để đến với anh. Nhưng sau đó 1 tuần thì anh nói chia tay em. Anh phải cưới vợ, anh không muốn con anh có 1 ng mẹ khác, anh không muốn con anh phải khổ. Anh phải chịu trách nhiệm về lỗi lầm của anh trong quá khứ. Anh xin lỗi vì đã làm em đau khổ và kkhoonf làm gì được cho em. Em đã khóc rất nhiều vì em quá yêu anh và cũng vì anh là người đàn ông đầu tiên trong cuộc đời em đến thời điểm này. Sau ngày anh cưới anh liên lạc lại với em, anh hỏi han em và vẫn muốn qua lại với em. Em như người mất đi lí trí, em không thể từ chối anh vì em đã quá si mê anh rùi, em bít mình đang mù quáng trong tình yêu. nhìu lúc em nghĩ cuộc đời thật bất hạnh với em vì đã cướp đi ngươi đàn ông mà em yêu, em muốn gửi gắm trọn đời. bây giờ anh là người đàn ông đã có vợ nhưng em vẫn yêu anh, tình yêu càng ngày càng lớn thêm , em càng yêu anh nhiều hơn. Chúng em vẫn gặp nhau tuần 1,2 lần và khi gặp nha đứa lại ở với nhau. Nhìu lúc em muốn chấm dứt tất cả nhưng em lại ko làm được vì em quá yêu anh, Nhìu lúc em nghĩ mình sẽ không lấy chồng vì em không mở lòng minh mà yêu ai ngoài anh được nữa. Em đã quá yêu anh mất rùi. Em không bít phải làm sao nữa??????