Em-25 tuổi,có thể nói là một người trẻ trung và năng động. Em trót yêu một người đàn ông đã có gia đình, anh ấy cũng rất yêu em, đặc biệt hơn, anh ấy là người Hàn Quốc. Em và anh ấy thật sự rất hạnh phúc khi bên nhau. Hơn nữa, em đã có thai gần 3 tháng. Trước đó anh ấy đang bị ốm phải uống thuốc kháng sinh, khi e mới có thai, em cũng không biết, em lại bị đau mắt cũng phải uống thuốc...giờ anh ấy nói sợ ảnh hưởng đến con...khuyên em nên bỏ con nhưng em đi khám ở 174 đường Láng, chỗ bác sĩ Yến thì bs bảo em thai phát triển tốt, không có gì phải lo... Hơn nữa, giờ bố anh ấy biết chuyện, muốn anh ấy về nước và chấm dứt với em...nhưng anh ấy không muốn, anh ấy nói sẽ quay lại sau 1 tháng vì còn công ty của anh ấy ở Việt Nam. Thật sự, bây giờ em rối lắm, em khóc cả ngày hôm nay, anh ấy cũng khóc...em không muốn xa anh ấy...em không biết phải làm thế nào. Em tâm sự lên đây, mong mọi người giúp đỡ em...em không muốn bỏ con kể cả có trở thành mẹ đơn thân đi chăng nữa...em phải làm thế nào? Có nên chấm dứt vs anh ấy không?