Sáu tháng yêu thương nhau.chỉ mới 6 tháng thôi nhưng bao nhiêu tình cảm,bao nhiêu kỉ niệm,bao yêu thương đã trao cho nhau.Với e,a là hoàn hảo...

Yêu thương mà,sẽ có vui,có buồn,có giận hờn...a đều dỗ dành,luôn bên e khi e buồn,chăm sóc e khi e ốm và chia sẻ cùng e những niềm vui...

Tình yêu e dành cho a đang ngập đầy con tim,e hạnh phúc bao nhiêu,để rồi ngày hôm nay sau vài lẫn cãi vã căng thẳng..a ngập ngừng nói khi e vặn vẹo a:"Thực sự tình cảm của a ko còn như lúc đầu,a tiếp tục bên e vì a thấy có lỗi khi e dành quá nhiều tình cảm cho a,là vì có lúc a cảm thấy yêu e,có lúc a lại thấy ko yêu e.."

Tình cảm của a mong manh vậy đấy,vơi nhanh vậy đấy.những lời a nói như đâm vào tim e,e đau,e buồn,e thất vọng.E nói lời chia tay vì biết đã ko giữ được trái tim anh..nhưng giờ này người đau khổ lại là e..Em nhớ tất cả về a,nhớ những ngày tháng hạnh phúc vô bờ,nhớ cái vị trí e đã có được...

Em nhìn đt lặng im,ko còn nhứng tin nhắn của a,ko còn những cuộc gọi của a..ko còn những lời yêu thương..chỉ còn lại sự hững hờ.............

Em làm gì để vượt qua đây khi a là 1 phần quá lớn trong cuộc sống của em........"Anh ko còn yêu e"-lời nói đó cứ xoáy sâu tim e,quay cuồng trong đầu e.......E đau quá.....