mọi người giúp em với, giờ em đang rối quá, không biết phải làm sao cả. em và người yêu yêu nhau được gần 9 tháng rồi. lúc yêu thấy vui lắm, khi kiss nhau em cũng có cảm giác ( vì em thấy bảo kiss mà không có cảm giác thì không phải yêu).anh í rất tốt với em, vì em cũng rất nhiều, chính xác thì cì em anh í đã dẹp bỏ đc cả cái tôi của anh í. nhưng không hiểu sao sau gần 1 tháng không gặp em bỗng thấy nhạt quá, trước hai đứa đi học thì ngày nào cũng gặp, giờ nghỉ hè em thấy mọi chuyện nhạt dần. có hôm nọ gặp nhau thì em chẳng có cảm giác gì với anh í cả, anh í vẫn nhiệt tình vẫn yêu em, khi anh í hôn thì em chẳng thấy cảm giác như trước nữa. anh í cũng nhận thấy và làm mọi cách cho em vui. giờ anh í nhắc lại các kỉ niệm cũ để mong em vui lại thì em lại thấy sao sao í, chính xác thì em thấy ngại khi anh í nhắc lại các kỉ niệm. nhiều lúc nói chuyện đt hay nhắn tin em cảm thấy rất khó chịu với anh í. em phải làm sao bậy giờ, chia tay thì em sợ rồi em sẽ phải hối hận vì em sợ mất đi anh í lắm, e sợ mất đi 1 người đã bước vào đời mình :). cả nhà cho e lời khuyên với, em nên dừng lại hay tiếp tục ạ. (em năm nay 20t ạ)