Chào mọi người!

Một người con trai 25 tuổi , vô cùng bản lĩnh , là chỗ dựa tinh thần cho mọi người, vậy mà bây giờ em thực sự yếu đuối, rất cần chia sẻ.

Em là 1 lớp trưởng suốt 16 năm đi học, sống chan hòa yêu thương quan tâm đến mọi ngừoi. Rồi cuộc sống có cái duyên của nó, cuối năm sv thứ 4 em có bạn gái > chúng em đã có hơn 2 năm vô cùng lãng mạn và hạnh phúc, bởi cùng nhau chia sẻ niểm vui , vựot qua khó khăn cùng đi làm thêm đủ mọi nghề kiếm tiền. Bây giờ em đang làm trong 1 ngân hàng, cuộc sống vân ổn định và ngày càng tốt hơn, em cúng tư vấn trợ giúp cô ấy có được 1 cv tốt. Tưởng như tương lai 2 đứa đang tươi sáng đang cùng tiến tới những điều tốt đẹp hơn, ai ngờ... cô ấy đã ngục ngã bởi sếp của cô ấy, nói đúng hơn cô ấy ko có lý do để từ chối 1 người có điều kiện và 1 số thứ hơn em, phần khác nữavif đó là sếp của cô ấy. Cô ấy vấn rất yêu em, em đủ cảm nhận được điều đó, nhưng khi cùng làm việc với sếp cô ấy lại lung lay, phải chăng con gái đều tham lam và ích kỷ? muốn có người dự bị, đầu tư dàn trải tránh rủi ro. Cô ấy cũng cảm thấy mệt mỏi vì bắt cá 2 tay , sợ mất lòng sếp, ko quen từ chối... em đã nói để cô ấy có cách giải quyết vì thực sự cô ấy đã chia sẻ điều đó với em mong 2 đứa cùng vượt qua. Nhưng chỉ được 1 lần, vì sếp tấn công quá mạnh, cô ấy lại thành ngừoi ko dứt khoát. tính cô ấy còn quá trẻ con, em đã quyết định nói lời chia tay với mục đich muốn cô ấy hiểu cảm giác em buồn thế nào khi cô ấy làmvaayj và cũng mong cô ấy trân trọng hơn tình cảm của 2 đứa có vậy chúng tôi mới đến được với nhau. Ko biết mình làm vậy có đúng ko nưng mình thật sự thấy hoang mang . Lúc này mình có cảm giác 2 đứa ko thuộc về nhau, sợ khi nghĩ đến một lúc nào đó sẽ chia tay thật. Nghĩ đến cô ấy không còn là của mình nữathaatj kinh khủng, mình đã ốm từ khi nói với cô ấy trua hôm qua. mọi người giúp mình bằng những chia sẻ để mình mạnh mẽ hơn trong hoàn cảnh này được ko? cám ơn rát nhiều