Hôm qua e mới chia tay vs người yêu, thật sự cảm giác của e bây h nó quá lẫn lộn. Kiểu như lí trí nó k thắng đc trái tim ấy. Bọn e chia tay sau 1 lần nóng giận r cãi nhau. Ng đó vô tâm vs e lắm, dường như lúc nào cũng chỉ muốn có một ng qtam đến mình chứ k phải một tình yêu xuất phát từ 2 bên. Họ chưa từng nghĩ đến cảm giác của e, vui hay buồn, muốn hay k, họ cũng kqt. Nhưng chỉ cần e làm gì đó k đúng là họ liền lập tức đòi ct. Họ đã từng nói vs e rằng, nếu một ngày e k chịu đc nữa, họ sẽ đi tìm người mới. E k hiểu sao đang yêu nhau mà lại nói vs nhau đc câu đó. Và hqua, bọn e cãi nhau, và e lại nghĩ tới câu nói đó, r e quyết định chấm dứt mọi chuyện. Lúc đầu họ đồng ý nhưng k muốn chấm dứt hẳn, hình như vaaxn muốn níu kéo 1 cái gì đó. Nhưng e vẫn quyết định chấm dứt, vì e đã buồn quá nhiều r. Đến bây h e đau quá, k phải đau vì hối tiếc họ, mà đau vì e đã dành tình cảm mình quá nhiều, đặt tình cảm mình k đúng chỗ mà k biết nhận lại đc những gì. Giờ e phải làm gì để vượt qua đc đây, k nghĩ đến thì thôi, nghĩ đến thì lòng e lại quặn lại... Đau lắm !!!!!!!