Chào các anh chị!

Gần đây em đang phải suy nghĩ rất nhiều mà chưa tìm được câu trả lời :(

Chả là em quen anh ấy mới được hơn 2 tháng thôi. Hàng ngày chỉ nói chuyện hỏi han những điều bình thường trong cuộc sống thôi ạ. Lần đầu nói chuyện anh cũng có kể luôn vs em là anh đã có ny rồi, kể 1 số tính cách của bạn ấy nữa. (bạn này đang du học, 20t bằng em, 2 người quen nhau ở bên kia, anh về nước trước, bạn kia phải 4-5 năm nữa mới về), . Em cũng ko hỏi nhiều về ny anh ấy lắm, thỉnh thoảng nói 1 câu chuyện gì đấy thì anh cũng hay nhắc tới bạn kia.

Buồn cười ở chỗ, đã có bạn gái rồi, nhưng có đợt hầu như đêm nào cũng thức đến 2,3h sáng chỉ để nt vs e @.@ (em thì vốn hay ngủ muộn, anh cũng thế. Công việc của anh là đi cả ngày, tối muộn mới về và đêm chính là khoảng thời gian giải trí ạ). Em cũng vui vẻ đáp chuyện thôi. Khổ nỗi là nói chuyện hợp quá, cứ chém hết chuyện này sang chuyện khác đến sáng mới ngủ :( Dần dần anh cũng ít chủ động bắt chuyện vs em hơn. Nhưng thỉnh thoảng cũng có và cuộc "đàm đạo" lần nào cũng kéo dài vài tiếng đến tận sáng sớm :|

Em băn khoăn quá ~.~ Em nghĩ vs tính cách của anh thì ko phải bắt cá 2 tay đâu, có thể chỉ coi em như em gái, như 1 người bạn để trút bầu tâm sự thôi ạ. Nhưng biết phải làm sao khi em lỡ có cảm tình vs anh mất rồi :( Em thực sự ko hiểu anh nghĩ về em như thế nào nữa :(( Em ko muốn làm VĐV dự bị để thay thế ny anh ấy đâu, em càng ko muốn làm người thứ 3 xen vào chuyện riêng của 2 người.

Các chị cho em lời khuyên với!