Em yêu một anh được gần 4 năm rồi. Vì quá yêu nhau và hiểu nhau nên em đã chấp nhận làm chuyện đó với anh ấy. Và cho đến lúc đó thì em chưa bao giờ xxx cả.hiz.

Lần đầu tiên là cách đây 1,5 năm, em bị đau kinh khủng luôn :Sad: Và hôm đó thì anh ấy ko vào được, còn em thì bị ám ảnh cái đau đó mãi cho đến khoảng thời gian gần đây, em thử lại lần nữa ^^~ Nhờ khúc dạo đầu quá ngọt ngào :o ( và luôn luôn ngọt ngào như thế :D Vì em với anh ấy yêu nhau lắm :LoveStruc: ) nên em ướt và ảnh vào được ( xin lỗi mọi người chứ nói chuyện này ngại quá hiz :Sad: ) Tuy nhiên em vẫn thấy đau lắm :Sad: Nhờ ảnh khuyên em thả lỏng người ra đừng có căng thẳng nên em mới đỡ đau hơn và ảnh dễ vào hơn. Khi ảnh ra vào dễ dàng rồi thì em không đau nữa nhưng hoàn toàn ko có cảm giác gì cả :Worried: Có lúc ảnh vào sâu quá thì em bị nhói lên ở bụng dưới, cứ sợ bị lủng ruột :Sad: Tóm lại thì xxx lần thứ 5 rồi mà em vẫn không có cảm giác gì cả, nên ảnh dùng tay với miệng ( ôi ngại quá đi mất :Crying: ) mà em thì lại cực kỳ có cảm giác khi ảnh làm vậy :Straightf:

Em không biết em có bị j không nữa. Sinh lý em không bình thường mất rồi :Sad: Mọi người có thể trả lời giúp em là tại sao được ko ạ :Sad:

Em xin chân thành cảm ơn :Sad: