Em và anh í quen nhau cũng gần 1 năm rồi, cứ hẹn hò gặp gỡ rồi k bít thích nhau từ lúc nào. Anh í bảo yêu em, em đồng ý làm ng yêu anh nhưng chưa lúc nào em nói với anh í là em yêu anh cả. Anh ấy quan tâm em nhiều. Em cũng muốn có anh, thấy thiếu khi anh bớt quan tâm, thấy ghen và nghi ngờ khi anh có biểu hiện lạ...Nói chung hiện tại tình cảm em chưa đủ sâu sắc để gọi là yêu nhưng em tin tưởng anh, em nghĩ ko sớm thì muộn em cũng sẽ yêu anh.

ĐI chơi với nhau, bọn em cũng có nắm tay, ôm hôn, em rất thích và thấy hạnh phúc khi anh ấy ôm, cầm tay hay thơm vào má em, nhưng khi hôn môi thì em ko có cảm giác gì mấy, em thấy cũng thường chứ ko phải là cảm giác đê mê khi hôn như người ta vẫn nói. Chán nhỉ, em ko hiểu vì sao lại thế nữa. Anh ấy là ng đầu tiên em hôn. Từ phía anh ấy thì em ko biết anh ấy cảm thấy thế nào, vì thường chỉ hôn đc tầm 10s là em chủ động dừng lại rồi, cũng ko thấy anh phàn nàn gì cả.

Em tâm sự với bạn gái thân thì nó bảo chuyện này cũng bình thường thôi. Con gái thường thích được ôm ấp hơn.

Các chị ơi, em có bị làm sao ko nhỉ :D