Em xin chia sẻ câu chuyện của mình và mong lắng nghe ý kiến của mọi người!

Năm 18 tuổi, em đặt lòng tin và chơi rất thân với hai người bạn trai cùng lớp. Ấy vậy mà chỉ trong một đêm, họ đã lấy đi cái ngàn vàng của người con gái nơi em! Bọn em đã từng là một bộ ba rất gắn bó với nhau và hai người bạn đó đã nâng đỡ tinh thần em những khi em buồn bã. Nên khi việc ấy xảy ra, em thậm chí còn không nghĩ là mình đã bị các bạn ấy làm hại. Em vẫn giữ tình bạn với cả hai và nói với các bạn ấy rằng em không giận gì họ cả. Rồi khi em rời trường phổ thông, một trong hai bạn đó vẫn tiếp tục giữ liên lạc với em. Bạn đó và em có vài lần quan hệ thêm nữa. Chúng em đã có một giai đoạn rất thắm thiết và việc đó giúp em nguôi ngoai rất nhiều những chuyện buồn trong gia đình. Thế nhưng, khi người bạn ấy vào đại học thì em bị bạn cắt đứt liên lạc một cách đột ngột.

Em lên thành phố vừa học vừa làm thêm. Ban đêm chạy bàn quán ăn, làm tiếp thị bia, bán shop quần áo... Rồi em ngã vào vòng tay một người thầy, một giảng viên trẻ, khi người ấy dẫn đắt em trong việc thực tập. Thầy có gia đình, nhưng em vẫn xem thầy là một người để cho em đặt lòng tin cậy và thương mến. Em lại qua đêm với thầy trong một dịp cùng thầy đi công tác xa. Cái gì đến phải đến, thầy nói chỉ xem em như đứa em gái và không thể rời bỏ gia đình mình. Lòng đau buồn, nhưng em vẫn gắng cười và nói với thầy rằng em biết mình không thể đòi hỏi gì hơn ở thầy, rằng những gì thầy mang đến cho em là rất đáng quý với em rồi. Em vẫn xem trọng và yêu quý thầy, dù lúc đó trong lòng đau buồn lắm!

Vừa ra trường, em được giới thiệu đến làm tại một công ty tư nhân. Ở đó, sếp em nhanh chóng nhận em và bố trí em làm thư ký riêng cho sếp. Dần dần, sếp chỉ yêu cầu em làm việc buổi sáng tại văn phòng, còn buổi chiều, em thường theo sếp để giao dịch làm việc với các đối tác. Cứ mỗi lần đi theo sếp như thế, em được yêu cầu mặc áo váy đẹp và đi bên cạnh sếp như một người tình. Có vẻ sếp muốn sự có mặt của em có thể làm vui lòng các đối tác làm ăn của sếp. Và cứ thế, em gần như trở thành một người tình bên cạnh sếp.

Một hôm, em cùng đi công tác với sếp đến một tỉnh xa. Khi đến nơi, em mới biết mình chỉ là cùng đi du lịch với sếp thôi, chứ không phải làm việc gì cả. Em được sếp đưa đến một resort bên bờ biển đẹp và bảo là sếp tặng cho em chuyến du lịch này để thưởng công cho những gì em đã đóng góp cho công ty. Trong buổi chiều thơ mộng trên bãi biển, sếp tỏ tình với em và nói sẽ lo lắng cho đời sống của em. Một lần nữa trong đời, em lại ngã vào vòng tay của một người đàn ông. Bộ áo tắm hai mảnh hôm đó làm cho em cảm thấy mình quá lõa lồ trước mắt sếp và khi sếp ôm lấy em, em gần như cảm thấy mình không có cách nào để chối từ đôi cánh tay vững chãi ấy cả. Em đã nhận lời tỏ tình của sếp và chấp nhận làm người tình của sếp từ ngày đó đến bây giờ...