Tết năm nay về quê, đi đâu ai cũng hỏi sao chưa lấy vợ, rồi so này so nọ, khuyên này khuyên kia..bla bla.. Có người còn nghi ngờ, hay nó có gì...bất thường :|

Nhìn ba mẹ, thấy thương quá! Ba mẹ ko nhắc nhở gì nhiều, nhưng ai đến nhà cũng hỏi về vấn đề này rồi khoe con cái họ cưới vợ cưới chồng, sinh con đẻ cái...thấy ba mẹ buồn buồn!

Em gái nào muốn cưới chồng trong năm nay ko? Chúng mình tìm hiểu nhau đi em. Khu vực sg, biên hòa, bình dương thôi nha.

Anh làm công việc nhà nước, lương cũng trung bình thôi, nếu em có công việc thì chúng mình cùng con vẫn có cuộc sống bình thường đc, chi tiêu hợp lý chút là ok. Rồi cs sẽ dần dần tốt hơn, miễn là vợ chồng mình đều chăm lo vun đắp cho gia đình nhỏ của chúng ta.

Về hình thức, anh cũng trung bình, ko tệ lắm đâu. Mét sáu lăm nặng đầu sáu nha em. :D

Anh ko hút thuốc, ko cờ bạc gái gú, thi thoảng có nhậu cùng cơ quan bạn bè và ko say xỉn. Tính tình anh mọi người nhận xét là trầm nhiều hơn, và anh luôn đối xử tốt với tất cả mọi người.

Về em thì cần hơn anh 1t hoặc tới 90-91 là cùng thôi nha. Em phải có công việc và đi làm, vì lương anh ko đủ nuôi cả mẹ con em đâu. :D

Em là người có lòng nhân đạo thương người, yêu thương ba mẹ, chồng con là được rồi, anh ko đòi hỏi gì hơn. Kể cả quá khứ của em,đừng quậy tung trời là đc, còn chuyện đã yêu ai, làm gì, anh chấp nhận được, ko sao cả em. :) Nhưng làm vợ chồng rồi tuyệt đối chung thủy nha em!

À anh quên, anh chưa có khả năng mua nhà nhé em, lấy anh là phải ở trọ đó!

Tạm thời vậy thôi, nếu em thấy hợp, chúng mình tìm hiểu nhé!