em là nam,20 tuổi,ở HN,đang là sv năm nhất.Ngoại hình thì cũng được mọi người đánh giá là khá bảnh bao.Nhưng từ trước tới giờ em chỉ quan tâm tới việc học,ngoài ra thì chơi game chứ không có yêu đương gì.Dù em cũng được nhiều bạn nữ tỏ tình,để ý.

Mọi chuyện bắt đầu cách đây khoảng hơn 1 tháng,tới sn tròn 1 tuổi của đứa con chị gái em,em có lên mạng để tìm mua tặng cháu em 1 chiếc xe đẩy và tình cờ em biết đến trang web này.Và cũng thật tình cờ em đọc đc những comment của người ấy trong hội gái ế.Lúc đầu em chỉ thấy buồn cười,chứ không có ấn tượng gì nhiều,rồi dần dần vào đọc những cmt của người ấy,em thấy người ấy là 1 cô gái cá tính,vui vẻ,đáng yêu.Mấy lần em có comment lại trêu người ấy thì bị người ấy chửi,rùi bảo em là định làm PC của người ấy nữa chứ:((.Nhiều lần em định inbox làm quen nhưng không hiểu sao lại sợ.Đây là lần đầu tiên em thích một người con gái nghiêm túc,chứ không đùa giỡn đâu ạ.Dù em chưa biết mặt người ấy thế nào.Theo như em biết thì người ấy tuổi khỉ thì phải.Em không tiên nói tên đâu ạ,sợ bị người ấy chửi lắm.Càng ngày em càng phải lòng người ấy rồi,em biết phải làm sao đây?:((.Mỗi ngày em vào wtt cũng chỉ để theo dõi cmt của người ấy.

Em nhờ các anh chị có kinh nghiệm trong chuyện này tư vấn giúp em với,em phải làm sao để làm quen với người ấy đây.Liệu người ấy có chấp nhận quen với em không,vì em ít tuổi hơn người ấy là chắc chắn rồi.

thanks moi người đã vào đọc và giúp em.