Em là người Thái Nguyên, xuống Hà Nội học đại học hơn 2 năm. Em có gương mặt ưa nhìn với thân hình khá cân đối nên từ lúc học cấp 3 đã là hoa khôi của trường. Khi học đại học thì cũng được nhiều người theo đuổi. đến giữa năm 1 thì có 1 bạn học cùng khóa nghe nói là đại gia ở Hà Nội cưa em. Và em đã đỗ. Khoảng thời gian quen nhau người yêu của em mua cho em rất nhiều hàng hiệu từ máy tính xách tay đến điện thoại rồi quần áo. Dần dần em cũng bị cuốn theo lối sống xa xỉ của dân chơi Hà thành, em thường cùng người yêu đi các bar và club thâu đêm. Có một lần em bị chuốc say và đã bị người yêu lấy mất đời con gái. Lúc đó em nghĩ trao cho người mình yêu cái ngàn vàng thì cũng không sao.

Tối hôm qua em lại bị chuốc say nhưng lúc tỉnh lại em không nằm ngủ cùng người yêu mà lại là bạn của anh ấy. Em cực kì bối rối em không dám kể chuyện này với ai. Còn anh chàng kia thì lại một mực muốn em thay người yêu của anh ấy. Em gọi điện cho anh ấy thì anh ấy bảo là muốn đổi người yêu với bạn người yêu của bạn để xem cảm giác thế nào.

Có phải em đã yêu nhầm người rồi không?