Chào cả nhà! Dạo này em hơi bị buồn, nhiều thời gian lang thang trên Web nhà mình nên mới có dịp phát hiện ra Web nhà mình có rất nhiều cao thủ, chuyên gia về tình cảm nhe!. Mà có lẽ nếu phát hiện ra sớm hơn, nhờ mọi người tư vấn thì có lẽ em sẽ chẳng phải: hơi bị buồn như thế này nhỉ.

Chuyện của em là thế này: không hiểu sao từ trước tời giờ em cảm thấy mình nói chuyện rất hợp với những người hơn em nhiều tuổi một chút. Và thế là cầu được ước thấy: Em được bạn gt cho một anh hơn em những 1con giáp cơ ạ, và nó không thành vấn đề ạ.

Em và người đó đã có một buổi gặp gỡ đầu tiên thành công tốt đẹp. và sau đó thì mọi chuyện tiến triển tốt. Ôi trước đến giờ đây là lần đầu tiên em cảm thấy thích, rung động trước một người đấy. Nói sơ qua một chút về em nhỉ: Ưu điểm lớn nhất của em là được cái dáng, còn mọi thứ cũng rất cơ bản không đến nỗi,nhược điểm là vừa học xg vẫn chưa xin được việchj.hj. Còn anh kia thì được bạn em dành cho rất nhiều lời tốt đẹp và khi gặp thì nó cũng đúng, không sai: học hành tử tế, tương đối thành đạt, quan hệ đối nội đối ngoại tốt...

và mọi chuyện cứ thế diễn ra tốt đẹp được 1 tháng,vẫn nt, gọi điện, đi cafe, đến nhà em chơi nữa. Chắc thấy mqh này có vẻ ổn ổn nên anh bạn kể với gia đình chuyện gặp và đi chơi qua lại với em. Nhưng ôi thôi bị phản đối ngay lập tức ạ. Thế là từ hôm đó không thấy liên lạc lần cuối cùng nhắn là dạo này anh bận nhiều việc,....vân vân....mặc dù lúc trước rất chi là xoắn nhé!

Đấy là nguyên nhân mà thông qua đứa bạn em được biết đấy. nó bảo: anh bạn kia tâm sự với nó bảo bố mẹ a ý sợ em trẻ quá, mà anh ý lại không còn trẻ sau này sợ sẽ sảy ra nhiều vấn đề...Mà nó bảo chắc anh bạn này cũng suy nghĩ khá nhiều nhìn trông phờ phạc đi.

Sau hôm đó em có nt hỏi thăm như không biết truyênj gì sảy ra cả nhưng họ im lặng ạ.và lòng tự trọng không cho phép em nhắn thêm một tin nào nữa cả. chắc là kết thúc rồi mọi người nhỉ? em không bít mqh này còn triển vọng không nữa? mọi người cho em ý kiến đi.

22 mùa xuân rồi mà đây là đầu tiên thấy có cảm tình với một người đấy ạ. Mà em chắc chắn rằng là anh bạn này có tình cảm với em và rất xoắn rồi nhé!