Hiện tại em đang phân vân quá, chẳng biết làm sao cả, mong cả nhà những ai có kinh nghiệm thì giúp em với.

Em năm nay mới 23t, kinh nghiệm tình trường không có gì, và cũng khá ngây thơ, non nớt trong việc phán đoán tâm lý người khác, ấy vậy mà lại quen 1 anh 30+, có công việc ổn định rồi. Chúng em quen nhau khoảng 5 tháng và cũng thân thiết kể từ đó. Cũng thường đi chơi với nhau, và vì anh ấy là người trưởng thành, chín chắn, tinh ý nên em cũng có tình cảm. Chúng e tuần đi chơi cũng 1,2 lần, và các dịp lễ tết, còn ngày nào cũng có tin nhắn liên lạc. Những lúc gặp nhau thì e đều thấy anh ấy rất tốt và chân thành. Đi chơi chúng em hay nắm tay nhau, nhưng tuyệt nhiên chưa bao giờ anh ấy nói lời yêu hay nhớ nhung gì cả.

Ngoài ra em còn nhận thấy có những điểm hơi lạ:

Anh ấy rất ngại vào nhà em cũng như ko bao giờ mời e đến nhà chơi cả, cũng không bao giờ rủ em đi chơi cùng với bạn bè anh ấy.

Em để ý trên FB, anh ấy có add một bạn nữ nào đó làm close friend, và chỉ có duy nhất 1 close friend đó thôi (e cũng ko ở trong list)

Đi chơi chung với e, thỉnh thoảng a ấy lấy đt chụp ảnh, nhưng sau 1 thời gian sẽ xóa luôn và ko để lại cái ảnh nào có e ở trong máy cả.

Chính những điều đó làm em nghi ngờ anh ấy ko nghiêm túc trong chuyện tình cảm với em. Nhưng khổ nỗi là e lại có tình cảm với a ấy rồi nên rất buồn @@ Giờ e muốn hỏi thẳng xem a ấy dành cho e tình cảm gì? và trong mắt a ấy em là gì? Nhưng lại chưa biết bắt đầu thế nào cả

Mọi người cho em hỏi, với kiểu đàn ông như thế, em có nên tiếp tục không, và trong tình cảnh của em thì em nên xử lý tiếp thế nào bây giờ

Em xin đa tạ@};-