Em cũng đã biết diễn đàn này từ lâu và chỉ mon men đọc các bài và tham gia mua đồ thanh lý chứ kg đăng ký nick. Sau một thời gian tìm hiểu thấy đây là nơi có thể tham khảo ý kiến rất tốt nên mạo muội đăng ký nick và xin ý kiến về chuyện của em.

Em có quen a T 35t, đã có vợ nhưng chưa có con. Em yêu anh ấy vô điều kiện và cũng chỉ yêu là yêu thôi kg có ý định phá gia đình anh ấy. Anh ấy vẫn đi đi về về giữa hai nơi, vợ anh ấy vẫn tưởng là anh ấy đi công tác.Anh ấy làm ăn kinh doanh đợt năm trước có gặp khó khăn nhiều và em cũng hùn tiền giúp anh ấy trang trải nợ nần. Nói thật em kg có tiền nhưng anh trai e có.Anh trai ở Nga, thường xuyên gửi tiền về cho e. Chuyện diễn ra được gần 1 năm thì vợ anh ấy phát hiện. T có gọi điện báo cho e nếu thấy những số máy thế này, thế này gọi vào máy e thì đừng nghe, ngày hôm đấy em bị tấn công khoảng 100 cuộc gọi nhỡ.E biết là chị ấy.E rất phân vân chẳng biết làm thế nào nhưng T bảo sẽ giải quyết êm xuôi, thuyết phục chị ấy chấp nhận e.

Bẵng đi 3 tháng thì chị ấy gọi điện bảo là vì e mà gia đình chị ấy tan nát, chị ấy kg chấp nhận e, sẽ ly hôn với T, nếu em muốn mọi việc ổn thoả, chính thức đến với anh T thì em phải bồi thường cho những thương tổn của chị ấy là 400triệu. Em có thể lo được số tiền đó để cảm thấy nhẹ nhõm hơn và được sống với anh T một cách danh chính ngôn thuận, nhưng em cũng thấy lo lo. Nhỡ chị ấy lấy tiền rồi kg ly dị thì sao?Mọi người ở ngoài có thể khách quan hơn, phân tích xem em nên làm thế nào.

Cũng dài rồi sợ mọi người rối mắt, có gì em sẽ trao đổi tiếp ah.