Em đc chị bạn cho mượn nịk trên WTT để hỏi các anh các chị 1 chuyện

Số là chúng em yêu nhau hơn 1 năm. Em rất tin tửong ng yêu mình và từ đó đến nay anh cũng chưa làm gì cho em thất vọng cả .Anh yêu và không dấu em 1 chuyện gì

Đợt vừa rồi anh đi công tác 1 tuần tại 1 vùng biển theo chương trình 1 dự án. Xa nhau 1 tuần nhưng ngày nào anh và em cũng ko gọi điện thì cũng nhắn tin. Không ngày nào là không

Kết thúc đợt công tác anh trở về Em cảm thấy có 1 chút khác thường .Chỉ 1 chút thôi nhưng có lẽ bởi em quá nhạy cảm nên có thể cảm nhận đc nó

Bởi vậy em đã mở hòm thư của anh để kiểm tra. Việc em có pass hòn thư anh là rất tình cờ và anh hoàn toàn không biết .Em thấy anh có gủi 2 bức mail cho 1 chị . Nội dung tóm lại là họ đã có kỷ niệm , cùng đi bộ dưới biển cùng tâm sự chuyện trò . Anh viết mai tâm sự với chị ấy và chị ấy cũng trả lời anh .Buồn nhất là anh nói nhớ những ngày ở đó và nhớ đc đi dạo quanh biển cùng chị . Anh nói lâu lắm mới đc vui vẻ như vây rồi ...rất nhiều . Họ tâm sự với nhau chỉ 2 bức naik rồi thôi. Nhưng em biết anh còn 1 nik gmail khác mà em không biết pass. Nên không thể biết đc họ còn tâm sự gì bên ấy không. Em kiểm tra tin nhắn thì thấy anh và chị có nhắn tin qua lại . Em cảm thấy hơn mức quan tâm bình thừong về công việc . Chị ấy hiện ở HN còn chúng em thì ở Hải phòng. Từ hôm về anh ấy hay nói chuyện đi hn nhiều hơn

Em đã gặng hỏi em nói hãy nói với em nhưng anh khăng khăng em chỉ lo nghĩ vớ vẩn suy diễn lung tung . Anh vẫn nói đến giờ phút này khôpng ai thay thế đc em ....Em rất rất muốn nói thẳng là em đã đọc trộm đc cái mail ấy của anh rồi để anh ko còn thể chối cãi để giải thích cho em rõ . Nhưng ko thể nói mình đã đọc trộm thư của anh ấy

Các anh các chị xin cho em lời khuyên. Chứ yêu mà sống trong ngờ vực em thật cũng mệt mỏi

Cám ơn mọi người