Em và người yêu em yêu nhau tới hiện tại là được 1 năm 9 tháng. Trước đó bọn em có là bạn cấp ba, bạn thân của người yêu em cũng học cùng cấp ba. Lên đại học thì em học chung trường với bạn nữ kia nên có ở cùng trọ. Sau thời gian nghỉ dịch tại nhà, bây giờ xuống học lại nên em, người yêu em và mấy đứa bạn ( bao gồm cả bạn nữ kia) cùng thuê 1 phòng trọ gồm 2 phòng ngủ và 1 nhà vsinh. Tuy là 2 phòng ngủ nhưng thực ra chỉ là 1 phòng ngủ và 1 phòng bên kia được ngăn chứ không có cửa. Hiện tại bọn em ở 5 người : em, người yêu em, bạn thân của người yêu, chị họ em và 1 người bạn học cùng cấp ba. Tất cả mọi người đều có công việc đi làm nhưng người yêu em và bạn nữ kia làm việc ko gò bó thời gian nên đi và về lúc nào cũng được. Khi em và 2 đứa bạn kia đi làm thì người yêu em và bạn thân của người yêu em ở nhà 2 đứa với nhau, đi chợ cùng nhau tất cả các ngày. Cho em hỏi là bây giờ em nên làm như thế nào, cư xử ra sao cho hợp lý ạ?? Chứ em nghĩ là ai vào hoàn cảnh giống em cũng sẽ ko thể cảm thấy thoải mái được khi người yêu mình ở chung với người khác giới và còn là ở 2 người với nhau rồi đi chợ, sinh hoạt chung các thứ ạ😭😭 Em biết là quyết định ở chung này của em cũng là 1 phần lỗi nhưng hiện tại em rất mệt mỏi và suy nghĩ nhiều. Mong mọi người góp ý ạ