Em tình cờ biết bạn trai mình đang say nắng người khác và đây là bài viết rành mạch của bạn em trong một dd khác, do em tình cờ đọc được vì em hay tò mò lục lọi ( tính xấu mà cũng gặp may ^^)

"hiện mình sinh năm 89 hiện là sinh viên năm 4 và chị 81,chị hơn mình 8t ^^

Mình thực ra cũng ko quen biết họ hàng gì với chị,chị là em của 1 anh bạn anh mình,mình ở miền trung vô ở đỡ nhà chị mấy bữa lúc đầu chưa xin dc nhà trọ,giờ mình kím dc nhà trọ rồi những vẫn hay qua nhà chị chơi,chị ở nhà cùng 2 vợ chồng anh trên bán cơm cho mấy người lái xe,hok biết tự khi nào mà mình nhận ra mình có tình cảm rất đặc biệt với chị,ngoài chuyện học ra thì tâm trí mình lúc nào cũng nghĩ đến chị cả ,mình qua nhà chị cố làm mọi thứ để chị bớt làm,chị rửa chén nhìu quá mà tay chị đau,mình ra mua thuốc lén để chỗ bàn của chị và nt cho chị bít thôi,trời mưa lạnh mình cũng chỉ nhớ đến chị,nt dặn chị mang áo vào kẻo lạnh,tối mình nt chúc chị ngủ ngon,tối mình ở lại quán chơi với 2 thằng nhóc em chị thì sáng mai mình cũng dậy sớm làm hết mọi chuyện lau dọn quán quét rác mà bình thường thì chị sẽ làm,...,có lần ông anh nói làm mai này nọ cho chị là mình lại khó chịu cực kỳ, nói chung mọi thứ suy nghĩ trong đầu mình chỉ có mình chị

. Chị cũng bình thường, hồi trước chị làm công nhân thôi,chị ở nhà giúp quán và trông em bé cho anh chị. Mình và chị hay ngồi nói chuyện với nhau,mình rất thích nghe chị kể chuyện chị hồi xưa này nọ thế nào.Chị cũng lo cho mình,mình ở lại chơi tối mình ngại ko ở lại ăn cơm là chị nt bảo ở lại,trưa trễ trễ chưa ăn chị cũng nt hỏi mình đói chưa chị nấu ăn,lúc mình bệnh hay thi cử chị cũng nt hỏi thăm,... có những thứ khó nói ra thì mình và chị chỉ nt cho nhau,... mình ko biết lịu chỉ có biết dc tình cảm của mình dành cho chị ko nữa,những lúc mình lo lắng nt cho chị cũng nt lại nc và chúc mình học tốt.

Mình cũng ko biết phải làm sao khi giờ tâm trí của mình chỉ nghĩ về chị,chị định mua cái sim mobi xài cho dễ nc với bạn bè,mình đã bỏ 500k ra mua 1 sim sn chị,mặc dù với sv thì 500k là rất lớn nhưng tặng chị mình lại ko nghĩ gì cả,thấy chị cười mình đã mãn nguyện lắm rồi,... Chị vẫn bt với mình và ko có gì là xa lánh gì mình cả .Các anh đặc biệt các chị -- nếu là chị ấy thì anh/chị sẽ nghĩ như thế nào và hãy cho mình 1 lời khuyên nhé ! cám ơn eva và các chị !

http://www.diendan.*******/co-tinh-cam-voi-nguoi-con-gai-lon-hon-minh-help-me-t204018.html#post912551

Chúng em quen nhau 2 năm, bằng tuổi và tình hình chung thì cũng không thay đổi gì nhìu, đây là chuyện em bất ngờ về tính cách lẫn con người bạn em và không biết xử lý sao,... không biết làm gì cho tốt đẹp... xin giúp em cách giải quyết thỏa đáng, em cảm ơn rất nhìu.