Mình gần đầu 3x rồi, những chuyện ngang tai trái mắt trong xã hội mình chứng kiến không ít. Vậy mà cả tuần nay mình cũng chưa hết shock,. Vô tình thôi mình search yahoo của 1 người bạn mình rất quý, và mình phát hiện ra quá khứ trước kia anh ta hay đi check hàng cave. Chuyện bạn mình thì check hàng thì mình cũng ko lạ, đó là thực tế của xã hội. Nhưng vào website đó đọc mấy hôm nay mình quả thực quá shock với lối sống đồi bại và tởm lợm của những gã đàn ông khoác bộ mặt tử tế mà rất có thể là đang trong vai người yêu nồng nàn, người chồng tử tế của các mẹ.

- Mình khẳng định, là đó đều là những người có vợ con đàng hoàng, có người yêu, thậm chí có những anh gái theo hàng đàn (như anh bạn mình, gái theo nhiều lắm, toàn em trẻ xinh mà vẫn đi check hàng đấy). Và mình nói thật, đàn bà bị đàn ông chơi bời như thế này thì phải xem lại mình

1. Câu lạc bộ phi công - share máy bay:

Là những bạn sn 1990 đổ về, những người phụ nữ ly hôn, nhưng gái già chưa chồng, được share ảnh + info + điện thoại 1 cách công khai. Kèm theo khuyến nghị, ăn 1 nốt, ăn 2 nốt (gặp 1 lần xxx luôn là ăn 1 nốt)

Lũ chúng nó còn share cả cách tán, thế nên đột nhiên nếu thấy 1 số điện thoại lạ, nick lạ làm quen thì các mẹ cứ cẩn thận. vì chúng nó chỉ nhằm mục đích xxx và share cho nhau khi thấy chán.

2. Các cọng rau non:

là các em sv, học sinh 96,97 cũng có. Mình thấy những thằng già có vợ con còn tâm sự, ăn em 96 1 nốt ngon quá nhưng giờ nó bám kinh quá sợ vợ biết giờ share. Các em này thì chỉ cần dẫn đi xem phim 1 lần, hoặc đi ăn là chén được, bao gồm cả thông tin, điện thoại, ảnh sex.

3. Các con hàng:

Hàng thì thôi rồi ạ, ko còn gì để nói, điều đáng nói là các con hàng toàn sn 93-97 non tơ mơm mởn, các bố ăn xong share nhau, mà giá thì rẻ thôi rồi, mình ko thể tưởng tượng nổi tại sao giá thân xác lại được bán rẻ như vậy. Và 1 khi đã check hàng, thì nó như nghiện, cứ có hàng mới, hàng ngon là check, bảo sao đi với mấy em mơn mởn về lại ko chê mấy mẹ sề.

Các mẹ ạ, ngày trước mình đọc topic có bạn nào đó nói rất đau khổ khi chị dâu bị thành máy bay share trên mạng, điều này là có thật, do các mẹ quá cả tin và dễ dãi, trở thành món đồ chơi cho lũ đàn ông bệnh hoạn. Còn với người đàn ông của mình, đã bao giờ các mẹ thử search điện thoại, email, yahoo của các ông ấy chưa? em đảm bảo sẽ phát hiện ra ối thứ hay ra trò đấy ạ.